Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Activity] SoShi Fanclub ร่วมกับ TrueMusic App ชวนโซวอนลุ้นปฏิทิน SNSD Season's Greetings 2017 3 รางวัล, กติกาอยู่ด้านในเลยนะคะ >< ร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ
puchi-puchi
post Feb 13 2017, 09:30 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

อัพเดทวันที่ 20 กุมภาพันธ์ เวลา 18.00 น.

ประกาศผู้โชคดีใน Twitter ที่ได้รับปฏิทิน Girls' Generation Season's Greetings 2017 กับ TrueMusic App คือ

1 @MJJ_JIRA
2 @Khunneung137
3 @k_yulobsession

SoShi Fanclub (SSFC) ติดต่อผู้โชคดีทั้ง 3 ท่านไปทาง DM (Direct Message) ใน Twitter เรียบร้อยแล้ว

SoShi Fanclub (SSFC) ร่วมกับ TrueMusic App ชวนโซวอนลุ้นปฏิทิน Girls' Generation (SNSD) 2017 Season's Greetings 3 รางวัล จากการใช้แอพ TrueMusic

สวัสดีค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา>< มีอะไรดีๆ มาบอกกันอีกแล้วค่ะทุกคนนนนนนนนนนน
เป็นเรื่องน่ายินดีมากๆค่ะ เห็นหัวกระทู้มั้ยคะ >< ทรูมิวสิคค่ะ ทรูมิวสิค จะแจกกกกกกกกกกก
แจกปฏิทินสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะะะะ >< โอ้ย มันคือเรื่องราวที่ดีงามนะคะ พบ้าๆ

คือปฏิทินสาวๆ คิดว่าโซวอนหลายๆ คน ต้องอยากได้ค่ะ แต่ก็ติดที่ราคาอาจจะค่อนข้างสูง
ทำให้น้องๆ เด็กๆ หรือโซวอนหลายๆ คน อาจจะยังไม่ได้ซื้อหามาบูชากัน emo (2).gif (ต้องใช้คำว่าบูชานะคะ เพราะชื่อว่า 90% ซื้อมาเก็บค่ะไม่กล้าใช้ 5555555555555 เพราะเค้าก็เป็นค่ะ 32.gif )

ตอนนี้ทางทรูมิวสิค ใจดี มีกิจกรรมมาให้เราร่วมลุ้นปฏิทินสาวๆกันค่ะ 3 รางวัลลล><

ใครอยากได้ ปฏิทินสาวๆ แบบไม่ต้องเสียเงิน พบ้าๆ ลองอ่านกติกากันดูนะคะ 60.gif

ของรางวัล : Girls' Generation 2017 Season's Greetings "Ordinary Days" จำนวน 3 รางวัล สนับสนุนโดย TrueMusic App

ช่วงเวลา : กิจกรรมเริ่มตั้งแต่ วันพุธที่ 15 เวลา 00.00 น. - วันอาทิตย์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 23.59 น.

การตัดสิน : ประกาศผลผู้โชคดีในวันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ เวลา 18.00 น.

การเลือกผู้โชคดี และการจัดส่งของรางวัล จะนำเดินการโดย TrueMusic App ซึ่ง SSFC เป็นสื่อกลางในการประกาศผลบนเว็บบอร์ด, Facebook และ Twitter และติดต่อผู้โชคดีทาง DM ขอบเขตการร่วมสนุกเท่านั้น จำกัดพื้นที่ร่วมสนุกเฉพาะใน Twitter และทำตามกติกาด้านล่างนี้นะคะ

1. ผู้ร่วมสนุกจะต้องดาวน์โหลดแอพพลิเคชั่น TrueMusic ซึ่งมีให้ดาวน์โหลดฟรีบนระบบปฏิบัติการ iOS และ Android

ล็อกอินเข้าแอพพลิเคชั่นได้ผ่าน True ID ในส่วนนี้ลูกค้า True ใช้บริการฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ทั้งค่าเน็ตในการสตรีมเพลง และค่าแพ็คเกจอินเตอร์เน็ต ตั้งแต่วันนี้ - 31 มีนาคม ถึงแม้ไม่ใช่ลูกค้า True ก็สามารถใช้งานแอพพลิเคชั่นนี้ได้เช่นกัน หากยังไม่มีแอคเคาท์ สามารถลงทะเบียน True ID ได้ที่นี่ (ไม่จำเป็นต้องเป็นลูกค้า True)

2. ผู้ร่วมสนุกต้องใช้แอคเคาท์ทวิตเตอร์ที่ตั้งค่าสาธารณะ (Public) และ RT ทวีตกิจกรรมนี้ของ @soshifanclub

3. ทวีตแนบภาพ Capture หน้าจอ ในขณะที่ฟังเพลงใดเพลงนึงของ Girls' Generation ผ่าน TrueMusic App
พร้อมติด Hashtag #TrueMusicApp และติดเมนชั่น @soshifanclub

4. 1 แอคเคาท์ทวิตเตอร์ ร่วมสนุกได้เพียงทวีตเดียวเท่านั้น แต่ไม่จำกัดจำนวนผู้ติดตาม (following)

ตัวอย่าง

This post has been edited by processic: Feb 20 2017, 06:05 PM
Reason for edit: ประกาศผู้โชคดี
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
NemesisTiffany
post Mar 3 2017, 09:20 PM
Post #2

Junior Gangster

Group: SoShi GanG+
From: Usa
Member No.: 102,118

ยินดีกับสามคนที่ได้ด้วยนะครับ ของสวยมากเลย สีชมพูอ่อนซะด้วย

+Quote Post
wangjunyu
post Aug 5 2022, 05:16 PM
Post #3

Baby Baby
*

Group: Gangster
Member No.: 153,044

Shop www.burberrycheapoff.com Discount burberry outlet online Outlet Online Store, Buy burberry sale, Shoes, Jewelry, Accessories and Clothes with High Quality, Low Price and Free Shipping...

This post has been edited by wangjunyu: Mar 1 2023, 05:37 PM

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 29th March 2024 - 04:04 PM