Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Trans] 150528 ยุนอา โพสต์รูปภาพ และข้อความลงบนเว็บไซต์หลัก
mashiks
post May 29 2015, 10:24 PM
Post #1

Senior Gangster

Group: Translator GanG
Member No.: 28,571

[From Yoona]: ยุนอา กลับมาแล้ว

สวัสดีค่ะ ยุนอา เองนะคะ
ตั้งแต่เดือนมกราคม ฉันก็ไปถ่ายละครจีนเรื่องแรก 'God of War Zhao Yun' ที่ประเทศจีน ถึง 5 เดือนค่ะ นี่ก็เลยมาทักทายกันบ้าง~
ขอบคุณแฟนๆหลายคนที่สนับสนุนฉันนะคะ การถ่ายทำเลยผ่านไปได้ด้วยดีและปลอดภัย!
ช่วงที่ใช้เวลาอยู่ที่ประเทศจีน ฉันก็ปรับตัวเข้ากับสิ่งต่างๆได้ดีโดยไม่มีอะไรติดขัดเลยค่ะ รวมไปถึงอาหารที่นู่นด้วย เข้ากับฉันได้เป็นอย่างดีเลย
ทั้งทีมงานและนักแสดงก็น่ารักกันมากๆ ฉันสนิทกับพวกเขาถึงขนาดที่ว่าพอถ่ายตอนสุดท้ายแล้วก็แอบเสียใจเลยค่ะ
และ เหนือสิ่งอื่นใด นอกจากที่เกาหลีและจีนแล้ว
รวมไปถึงแฟนๆชาวต่างชาติ ฉันรู้สึกขอบคุณและภูมิใจมากๆเลยนะคะ
ที่พวกคุณทั้งสนับสนุนและช่วยกันโปรโมทละครของฉัน ตั้งแต่ที่กองถ่ายจนถึงงานแถลงข่าวเลย!
แม้กระทั่งของขวัญวันเกิดที่กำลังจะมาถึงของฉัน ฉันอยากขอบคุณมากๆๆๆ จริงๆอีกครั้งนะคะ
ขอบคุณสำหรับความรักที่อบอุ่นที่และการสนับสนุนฉันมากมายขนาดนี้ ของขวัญที่จะไปช่วยเหลือผู้คนอีกมากมาย
อากาศเริ่มร้อนขึ้นแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ทานอะไรก็ระมัดระวังกันด้วย รักษาสุขภาพให้แข็งแรงเข้าไว้นะ!!
ละครของฉันจะออกอากาศทางทีวี ช่อง Hunan ของจีน ตั้งแต่เดือนธันวาคมนี้นะคะ
ไว้ฉันจะมาทักทายพวกคุณอีกน้าาาา~
ขอบคุณค่ะ ฉันรักพวกคุณนะ~~!!

Source: Girls' Generation Official Website
Eng Trans: ch0sshi@soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
Go to the top of the page

+Quote Post
violet_m
post May 30 2015, 12:01 AM
Post #2

Junior Gangster

Group: Gangster
Member No.: 82,547

ขอบคุณสำหรับคำแปลจ้า

+Quote Post
Ployzii13
post May 30 2015, 10:50 AM
Post #3

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 101,690

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะค่ะ ยุนยุนน่ารัก

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 29th March 2024 - 03:58 AM