Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [ประกาศ] เปิดรับอาสาสมัครเข้าไปวางกระดาษ และ ดูแลโปรเจกต์คอนเสิร์ตเจสสิก้าค่ะ
puchi-puchi
post Jan 22 2018, 08:11 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

32.gif 32.gif 32.gif 32.gif 32.gif 32.gif

สวัสดีค่ะ เจอกันถี่เลยยนะคะพวกเรา55555555 32.gif
หลังจากที่ประกาศ [สรุป Project]2018 Jessica 'On Cloud Nine' Mini Concert in Bangkok ไปแล้ว
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ต้องการอาสาสมัครเพื่อเข้าไปวางกระดาษโปรเจกต์ในคอนสิก้าค่ะ
แล้วก็ต้องการอาสาสมัครที่จะเข้าไปดูแลการทำโปรเจกต์ด้วยค่ะ ใครว่างและมีเวลา มีช่วยกันนะคะ 10.gif

ทีม 1. อาสาสมัครเข้าไปวางกระดาษโปรเจกต์ในฮอลล์ ตอนเช้า รับ 20 คนค่ะ g (21).gif

วันเสาร์ที่ 27 มกราคม เวลา 8:30 (เสร็จไม่เกิน 10:30)
สถานที่ ธันเดอร์โดม เมืองทองธานี ใกล้ Ticket Room (แผนที่)
แนะนำว่าให้ใส่ชุดที่เดินขึ้นลงคล่องแคล่ว ไม่แนะนำให้ใส่รองเท้าส้นสูงนะคะ เดี๋ยวขาจะพลิก

ลงชื่อเข้าร่วมเป็นอาสาสมัครทีม 1. เข้าไปวางโปรเจกต์ในฮอลล์

ถ้าจำนวนครบแล้ว จะแจ้งในกระทู้นี้ และแจ้งทางอีเมลคนที่ลงชื่อมานะคะ 17.gif
ถ้าไม่แน่ใจว่าจะมาตรงเวลา อย่าเพิ่งลงชื่อนะคะ เพราะถ้าเกิดว่ามาสายมันก็จะทำให้งานติดขัดได้อ่ะค่ะ emo2 (15).gif
ไม่จำเป็นต้องมีบัตรคอนเสิร์ต เข้าไปวางแค่ตอนเช้าแล้วก็ออกค่ะ ไม่ได้สิทธิพิเศษในการดูคอนเสิร์ตแต่อย่างใดนะคะ emo (2).gif

ทีม 2. อาสาสมัครดูแลโปรเจกต์ภายในคอนเสิร์ต ไม่จำกัดจำนวน 10.gif

เป็นอาสาสมัครภายในคอนเสิร์ตนะคะ คอยดูว่าเมื่อถึงเพลงที่ต้องทำโปรเจกต์ ก็ขอความร่วมมือทุกคนในโซนให้ทำตามโปรเจกต์ค่ะ 60.gif

2.1 ถือกระดาษคำว่า Together Forever ในเพลง Golden sky
แท่งไฟ หรืออุปกรณ์เชียร์อื่นๆ ไม่ต้องปิดนะคะ
ขอให้ถือกระดาษในระดับอกนะคะ อย่าชูขึ้นมาเพราะมันจะบังคนด้านหลังค่ะ โปรเจกต์ก็ทำ คอนเราก็ต้องดูนะคะ 5555555 g (32).gif

2.2 เปิดแฟลชในมือถือ ในเพลง Starry night
ขอให้ปิดแท่งไฟ หรืออุปกรณืเชียร์อื่นๆ ห้ามลืมมมมมมมมนะคะ เดี๋ยวมีสีเหลืองหร๋อมแหรมมา จะไม่สวยค่ะ emo2 (16).gif
ขอให้เปิดแฟลชจากมือถือ โดยไม่ต้องใช้โหมดกระพริบค่ะ

ลงชื่อเข้าร่วมเป็นอาสาสมัครทีม 2. ดูแลโปรเจกต์ภายในคอนเสิร์ต

ถ้านั่งริมทางเดิน หรือแถวหน้าที่ลุกสะดวกก็จะดีมากเลยค่ะ แต่ถ้าลุกไม่สะดวกก็ต้องอาศัยการบอกต่อๆ เอา
ลงชื่อแล้ว จะมีอีเมลแจ้งรายละเอียให้อีกครั้งค่ะ ไม่มีการนัดบรีฟหน้าคอนเสิร์ตนะคะ bg (14).gif

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณทุกคนที่จะมาร่วมลงชื่อล่วงหน้าเลยนะคะ โปรเจกต์เราจะสำเร็จได้ด้วยดี ด้วยความร่วมมือร่วมใจจากทุกๆ คนนะคะ 01.gif
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 20th April 2024 - 05:20 AM