Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Survey] ร่วมแสดงความคิดเห็นเพื่อสนับสนุนฮโยยอน (Hyoyeon / HYO) ในงาน MAYA International Music Festival, ปิดรับความเห็นในวันที่ 8 พฤศจิกายน เวลา 18:00
puchi-puchi
post Oct 31 2018, 09:47 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

ยังกรี๊ดคอนแทยอนไม่ทันเสียงกลับมา มากรี๊ดงานฮโยต่ออีกค่ะ!!! กรี๊ดไปสองกระทู้ เจ็บคอไปหมด
ใครจะเนื้อหอมเท่าโซวอนไทย นาทีนี้คงไม่มีค่ะ 60.gif

ฮโยยอนของพวกเรา จะมาร่วมงาน MAYA International Music Festival ในพาร์ทของ DJ ในวันที่ 8 ธันวาคม 2561 ช่วงเวลา 18:50 - 19:30 ตามตารางแสดง ณ ลาน Oasis arena SHOW DC พระราม 9 ซึ่งเปิดขายบัตรแล้วทาง เว็บไซต์ www.mayamusicfestival.com

แต่งานนนี้อาจจะแตกต่างจากปกติไปเยอะอยู่นะคะ เพราะฮโยจะมางานนี้ในนาม DJ HYO คือมันเป็นงาน EDM ซึ่งบอกตามตรง
เค้าไม่เคยไปงานอะไรแบบนี้เลยค่ะ ปกติในชีวิตเคยไปแค่คอนสาวๆ เท่านั้นเอง พหวีด เลยอยากจะมาขอความคิดเห็นทุกคนหน่อยค่ะ
ว่าถ้าเราจะทำโปรเจกต์ให้ฮโยยอน เราจะทำอะไรได้บ้างคะ ใครพอจะมีไอเดียลองเสนอมากันหน่อยนะคะ 10.gif

ทั้งนี้งานนี้เป็นคอนเสิร์ตรวมหลายศิลปิน และผู้เข้าชมมีความหลากหลาย ไม่มีที่นั่งแน่ชัด และเป็น outdoor อยากคำนึงถึงข้อจำกัดนี้ด้วยค่ะ

และตอนนี้ทางบ้านแฟนคลับสาวๆ ที่เป็นเมนฮโยยอน @DJhyohoney กำลังเปิดโดเนทกันด้วยค่ะ เพื่อทำฟู้ดซัพพอร์ทให้ฮโยยอนกัน

ใครที่พอจะมีกำลังทรัพย์เหลือ ไปร่วมกันโดเนทได้นะคะ พบ้าๆ กดดูรายละเอียดได้ที่ลิงก์นี้เลยค่ะ
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
tusTN
post Nov 1 2018, 07:40 PM
Post #2

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 95,504

ใส่ไอเทมสีชมพูกันน

+Quote Post
miki_zayorika
post Nov 1 2018, 08:18 PM
Post #3

Gangster

Member No.: 88,175

ฮโยนี้ว่ายากค่ะถ้าจะทำโปรเจค เพระมาในส่วนของพาส DJ ถ้าให้ชูกระดาษคิดว่ามันคงไม่เหมาะสมนะคะ
เอาเป็นกำไล led สีชมพูที่ทางบอร์ดเคยขายไหมคะ โยกมือตาม DJ ไปด้วยน่าจะสนุกดี
ไม่งั้นก็คงเป็นโปรเจคที่สนามบินเลย เป็นป้ายตอนรับให้ฮโย

+Quote Post
soshitaroz
post Nov 1 2018, 11:05 PM
Post #4

Junior Gangster

Member No.: 18,515

โปรเจคต์แหวนไฟมั้ยคะ แต่จะแจกยังไงดีนี่สิ

ส่งเสริมเด็กไทยรักการอ่าน ^__^

+Quote Post
Taeny Taetif
post Nov 5 2018, 11:41 PM
Post #5

GanG
**

Member No.: 115,758

นัดรวมตัวกันได้ไหม ถึงจะไม่เยอะมากแต่เป็นกลุ่มดีกว่าแยกกันไปแต่ล่ะจุด (แต่ก็ยังว่าแระมากับเพื่อนๆดูอีกวง) ทำป้ายชื่อฮโยไฟสักอันนึงไม่ที่คาดผมมีไฟแระก็แหวนไฟสีชมพูถ้าเอาบงไปด้วยทุกคนจะดีมาก ส่วนป้ายไปถ้ามีงบไม่มากทำจากฟิวเจอร์บอร์ด ได้ราคาไม่แพง เราคิดได้เท่านี้แระ มันหลายวงรวมกันแระฮโยมาคนเดียวด้วยถ้ามากับพี่แทนะ ...

+Quote Post
LegendKiller
post Nov 12 2018, 04:42 PM
Post #6

Senior Gangster

From: Somewhere I can still with YulSic
Member No.: 57,962

พอชูป้าย Sone is here หรือแจกแหวนไฟ/สติกเกอร์แปะมือถือสีชมพู ได้ไหม อยากให้ม๊ารู้ว่าโซวอนก็ไปหา TT
I...Always Loyal...To The Royal...
YulSic TaeNy YoonSeo HyoSooSun, Kryber, SeulDy

ฟอลทวิตมาได้นะตัวเอง >> *o* Twitter ^o^

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 28th March 2024 - 04:51 PM