Welcome Guest ( Log In | Register )

[Info] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

[Project] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

กฎระเบียบของคอนเสิร์ต

กฎระเบียบการเข้าแถวสำหรับผู้ถือบัตรยืน

--------------------------------------------------------------------

ทาง SoShi Fanclub ไม่สนับสนุนให้แสวงหากำไรกับโซวอน จึงไม่อนุญาตให้ซื้อ-ขายบัตรเกินราคา

หากตั้งกระทู้แบบไม่แจ้งราคา หรือขายเพื่อเอากำไร หากพบจะลบกระทู้ทันที

ควรระมัดระวังในการซื้อ-ขาย บัตรคอนเสิร์ต ทาง SoShi Fanclub ไม่รับผิดชอบในทุกกรณี

9 Pages V  « < 2 3 4 5 6 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [เชิญชวน] คอนเสิร์ตเดี่ยวของสาวๆ โซนยอชิแด (SNSD) ในไทยปี 2016 , ชวนไปคอน ชวนคิดโปรเจกต์ ชวนโดเนท, อัพเดตยอดโดเนท 124,055.19 / อัพเดทค่าใช้จ่ายทั้งหมด
march_ja
post Dec 5 2015, 01:27 AM
Post #61

Baby Baby
*

Group: Gangster
Member No.: 64,844

strong together , begin again ส่วนตัวชอบคำนี้มันเข้ากันกับเนื้อเพลง ITNW bg (3).gif

I'll stand by you
never say goodbye
love you never change
LVU SNSD
i will always love you

แปลอักษรเป็น GG ตรงแถว L,J โดยใช้แท่งไฟหรือไฟนิ้วก็ได้คะจะยากไปไหม 555

ช่วยคิดคำละกันคะ อย่างอื่นเราไม่ถนัด สู้ๆนะคะแอดมิน ty1.gif tfn1.gif
Go to the top of the page

+Quote Post
miki_zayorika
post Dec 5 2015, 02:51 AM
Post #62

Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 88,175

อยากเสนอเพิ่มค่ะ อยากได้โปรเจคง่ายๆที่ทุกคนทำได้หมด
ที่ไม่ใช่แฟนคลับอย่างเราๆอะ คือประสบการตรงเลยคอนครั้งที่แล้ว
ก็มีคนแบบเค้าอยากไปดูสาวๆเราจริงๆก็มีที่ไม่ได้พกไม่ได้มีแท่งไฟ
คือเค้าอยากเห็นสาวๆเราตอนนั้นที่เห็นก็ไม่ได้ชูป้ายโปรเจคด้วย ก็เลยอยากได้แบบ
ที่ง่ายๆทุกคนทำได้ไม่ต้องยุ่งยาก อยากให้สนุกไปกับสาวๆมากกว่าอะค่ะ

+Quote Post
N.Esther
post Dec 5 2015, 12:00 PM
Post #63

GanG
**

Member No.: 119,410

เราว่าสาวๆชอบอะไรที่เป็นสีๆนะคะอย่างเช่นแปลอักษรGG
ทะเลสีรุ้ง ถ้าเป็นไปได้อยากให้ปีนี้มีโปรเจคเล่นสีอีกค่ะ
toujours belle & Pisces(jelly) - ❤ STAYFANY HWANG ❤

태연 & 티파니 || 801.309

+Quote Post
pnsoness
post Dec 5 2015, 01:00 PM
Post #64

GanG
**

Member No.: 96,481

สองรอบเราก็กลัวจองไม่ทันอยู่ดี มันต้องเต็มแน่ๆค่ะ ㅠㅠㅠㅠ
Kim Taeyeon

+Quote Post
LOVE MY SISTER
post Dec 5 2015, 04:09 PM
Post #65

Junior Gangster

Group: SoShi GanG
From: -
Member No.: 27,922

เสนอโปรเจค คำว่า Home Sweet Home ครับ
ซอฮยอน : ขอบคุณโซวอนมากๆ ขอบคุณที่อดทนรอมานาน ขอบคุณจริงๆสำหรับความรักอันมั่นคงที่มอบให้กับพวกเราเสมอมา #MuBank

Right Now It's Girls' Generation

+Quote Post
petite
post Dec 5 2015, 04:58 PM
Post #66

GanG
**

Member No.: 46,282

ส่วนตัวเราชอบ อิจจานา เนกา นอรึลโจวาเฉ(ซารางเฮ) มันดูน่ารัก มุ้งมิ้ง ฟรุ้งฟริ้งดี สาวๆฟังแล้วคงรู้สึกอยากต่อยโซวอนเหมือนตอนดูซันนี่กับยุนอาทำแอกโย่

ส่วนเรื่องชูกระดาษขอเป็นคำว่า STRONGER, TOGETHER ละกัน มันสื่อว่าเราจะยืนหยัดอยู่ข้างกันตลอดไป

+Quote Post
EuReKa!!!
post Dec 5 2015, 05:27 PM
Post #67

Baby Baby
*

Member No.: 92,805

ขอเสนอข้อความบ้างค่ะ หามาเผื่อให้เพื่อนๆเลือก และช่วยกันต่อเติมดัดแปลงหลายอันเลย บางข้อความก็ยาวหน่อย อาจแบ่งเป็นสองแผ่นได้ป่าว? ยังไงก็ลองดูกันนะคะ

สำหรับช่วงคอนเริ่ม แบบสาวๆออกมาก็เห็นเลย โดยอุ่นเครื่องด้วยข้อความ
"You have no idea how fast our heart beats when We meet you."

สำหรับเพลงเร็ว เต้นเหนื่อยหอบกันมาหลายเพลงแล้ว ให้กำลังใจด้วยข้อความเสี่ยวๆหน่อย
"We can watch you all day and never bored."
"You stole my heart, but I'll let you keep it."
"You know what You make us HAPPY."
"Are you a camera?" Because every time look at you, I smile;)"

สำหรับเพลงช้า หรือช่วงที่โซวอนร้องเพลงให้สาวๆ (ถ้ามี) เราว่ามันช่วยดึงอารมณ์ดีนะ เพราะมีทั้งข้อความ และความหมายของเนื้อเพลง
"Alway here. It's a promise." (เติมประโยคหลังช่วยตอกย้ำ)
"We only have eyes for you."
"We didn't choose you. My heart did."
"We only love you twice in our lifetime. That's Now and Forever."

สำหรับช่วงขอบคุณจบคอน เป็นการออดอ้อนสาวๆก่อนกลับบ้านกัน
"To lose you is our most fear."
"You are our favorite HELLO and our hardest GOODBYE."
"Meeting you has been the best moment of our life."

This post has been edited by EuReKa!!!: Dec 5 2015, 08:06 PM

+Quote Post
THE THIRD
post Dec 5 2015, 05:30 PM
Post #68

Gangster

Member No.: 17,994

เห็นด้วยกับการร้องเพลงให้สาวๆโซชินะคะ ครั้งที่แล้วเราดำน้ำไปหน่อย ครั้งนี้เราต้องพร้อมกว่าเดิมค่ะ 5555555

+Quote Post
Acedia
post Dec 5 2015, 05:42 PM
Post #69

Senior Gangster

Member No.: 99,166

ในเพลง party อยากให้เปิดไฟตัวอักษรว่า party time กับ happy time ค่ะ
ช่วงเพลง green light เปิดไฟ เขียว เหลือง แดง แบบกระพริบเปิดปิดดีไหมคะ
เหมือนสัญญาณไฟจราจร
แล้วก็อยากให้ร้องเพลง party แหะ มันสื่อถึงไทยได้นะ เพราะ mv มาถ่ายที่ไทยด้วย
ส่วนป้ายก็ always together, together forever ไหมคะ?
Proud of you , Proud to be SONE อะไรทำนองนี้
อ๋อที่เสนอร้องเพลง อะไรหว่าจำชื่อเพลงไม่ได้ ที่ยุนอาไปร้องแอ๊บแบ๊วในวีคลี่ไอดอลนั้นก็น่ารักดีนะคะ

+Quote Post
pukpui_genshidae
post Dec 5 2015, 07:18 PM
Post #70

Senior Gangster

Member No.: 51,625

อันนี้ก็ได้นะ อาจจะเปลี่ยนจาก Always Here เป็นคำอื่นถ้าคิดว่าซ้ำหลายงานคิดว่าถือคนละฝั่งดีกว่าจะได้ต่อกันเพื่อได้รู้ว่ารักษาสัญญาอะไรประมาณนี้ แต่ชอบ We Kept The Promise อ่ะ

QUOTE (#InDexYulSic# @ Dec 2 2015, 11:45 PM) *
เสนอโปรเจคค่ะ ในช่วง ITNW
วันแรกขอเสนอคำเดิมค่ะ คือ Always Here
ส่วนในวันสองขอเสนอคำว่า We Kept The Promise
ได้มาจากคำพูดของแม่หมีในวันนี้เลยค่ะ 5555555

ความจริงคือ
เราอยากให้สาวๆได้จดจำและระลึกถึงคำว่าสัญญา
ที่ว่า Always Here ของพวกเราตลอดไปค่ะ
จากนั้นในวันที่สองเราจึงบอกกับสาวๆอีกครั้งว่า
พวกเราได้รักษาสัญญานั้นไว้นะ ( We Kept The Promise )
โดนการมายืนอยู่ ณ ที่ตรงนี้ ตรงหน้าพวกเธอตามสัญญที่เคยให้ไว้
ไม่ว่าจะเป็นครั้งก่อน หรือครั้งนี้ พวกเราก็จะอยู่ตรงนี้ไม่ไปไหน

ในเมื่อสาวๆเคยให้สัญญา ว่าทุกอย่างมันต้องเข้มแข็งและดีขึ้น
ในปีที่แล้ว และในที่สุดสาวๆก็ทำสำเร็จจนได้รับรางวัลมากมายในนี้
และทำให้โซวอนทุกคนมีความสุขอีกครั้ง

ดังนั้น

****ในเมื่อสาวรักษาสัญญาได้แล้ว*****
*โซวอนไทยก็รักษาคำสัญญานี้เหมือนกัน*

ปล. ไปแน่นอนค่ะ อยากไปทั้งสองวันเลยถ้าได้บัตร T^T

This post has been edited by pukpui_genshidae: Dec 5 2015, 07:25 PM

+Quote Post
noon
post Dec 5 2015, 09:09 PM
Post #71

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG+
Member No.: 8,128

ใช้กระดาษสะท้อนแสงดีไหมคะ หรือว่าประสิทธิภาพไม่โอ

แปลอักษร แบบงานกีฬาสีเลยดีไหมคะ

คิดไม่ค่อยเก่งค่ะ

แต่อยากได้ข้อความดี ๆ ด้วยนะคะ
mkb (46).gif

+Quote Post
mintbeau
post Dec 6 2015, 01:09 AM
Post #72

GanG
**

Member No.: 81,863

คิดว่าสาวๆชอบโปรเจคในการเล่นไฟมากๆ mkb (45).gif

โดยเราจะใช้แท่งไฟ 8 สี แบ่งเป็นสีตามโซน อะไรแบบนี้ แต่ละสีหมายถึง โซนยอชิแด ก็ได้ >//<
ลองวาดให้เห็นภาพนะคะ แบบเร็วๆ แบบนี้ก็ง่ายดี แต่อาจจะต้องมาดูว่าแท่งไฟมีถึงจำนวนสีที่เราอยากได้หรือเปล่า ><

และ optionเสริม... ถ้าสามารถทำได้แบบนี้จริง ก็อาจจะเอาอุปกรณ์ป้าย LED ที่เคยแปล AYO GG! มาใช้ก็ได้นะคะ #นั่นง่ะ
แต่ละบล๊อคของสี อาจมีแปลอักษรไปอี๊กกกก เอาแค่ฟ้อนตัวเดียว (ถ้ามีทุกบล๊อกสี ก็ 8 ฟ้อน)
คือดูยากในการทำ และงบอาจจะเยอะ หรือถ้าป้าย LED เข้าคอนไม่ได้ ก็คิดไม่ออกว่าจะใช้อะไร -_-

แต่ถ้าทำได้ มันจะเด่น สว่างเหมาะกะโซวอนไทยมากกกที่ใครๆเลื่องลือในการทำโปรเจที่เด็ดไม่ถึง หรือสุดยอดนั่นเอง! emo2 (3).gif

และเห็นโพสก่อนๆ
- อยากให้ร้องเพลง บอกรัก > อิดจานา เนกา ฮัลมารีอิดซอออ บราๆ แบบนี้ก็น่ารักนะคะ อันนี้เราชอบบ
- หรือให้ใส่หน้ากากสาวๆ อันนี้ก็ชอบนะ เอาหน้าฮาๆ สาวๆเห็นคงร้องเพลงไม่ออก เพราะมัวแต่หัวเราะและขำทั้งน้ำตา 55555

โซวอนไทย สู้ ๆ อีกไม่กี่วันเราก็จะเจอศึกหนัก และเจอสาวๆแล้วววว ทำให้สาวๆประทับใจกันเถอะ ^^V

This post has been edited by mintbeau: Dec 6 2015, 01:33 AM

[지금은 소녀시대, 앞으로도 소녀시대, 영원히 소녀시대

***สนใจจุ๊บติดกระจกรถยนต์ สามารถเมนชั่นมาทางทวิตเตอร์ได้เลยค่ะ @MiNt_Pung

+Quote Post
little_taeyeon
post Dec 6 2015, 01:15 AM
Post #73

Super Gangster

Group: SoShi GanGx
From: Beside KimTaeyeon...
Member No.: 527

เอาจริงๆ ไม่อยากทำโปรเจคเรียกน้ำตาเท่าไหร่ แต่ก็คงต้องมีบ้างอยู่ดี 55555555
ส่วนตัวอยากให้ทำโปรเจค Always here อีกครั้งค่ะ เพราะคิดคำอื่นไม่ออก... ไม่ใช่ละ 555555
คือรู้สึกว่าการเอา Always here มาชูอีกทีหลังจากที่เกิดอะไรขึ้นมากมายนี่มันเหมือนเป็นการย้ำกับสาวๆ
ว่ายังไงเราก็ยังอยู่ตรงนี้ที่เดิม สตรองไปด้วยกัน 55555 อาจจะเปลี่ยนจากกระดาษชมพูเป็นเอสี่ธรรมดา
ตัวอักษรสีดำ บนกระดาษสีขาวเพลนๆ ยกกันทั้งฮอลล์ คิดว่ามันน่าจะอิมแพคความรู้สึกพอสมควร
ยกช่วงท้ายๆ เพลงหลังท่อนว๊ากพี่แท ก่อนน้องซอท่อนซารังเฮ น่าจะพีคพอดี และฟีลมันก็ไม่น่าจะรู้สึกว่าซ้ำกะครั้งที่แล้วนะคะ

ทั้งนี้ถ้ามีคำอื่นที่ดีกว่าก็โอเคนะคะ อยากให้เน้นเป็นคำที่จะสื่อให้สาวๆ รับรู้ว่าเราจะอยู่เคียงข้างพวกนางเสมอ
หรืออาจจะชูเป็นหลายๆ คำก็ดีนะคะ ถือสลับๆ สุ่มๆ กันไป คำสั้นๆ สื่อความรู้สึกถึงสาวๆ แต่จริงๆ คำเดียวไปเลยน่าจะซึ้งกว่า
always , still here , forever here , always together , 사랑해 ประเด็นคือคิดคำไม่ค่อยออกเลย 55555

ส่วนโปรเจคอื่นๆ สดใสๆ ยังรู้สึกอยากแปรแท่งไฟหลายๆ สีอีกค่ะ แต่คิดไม่ออกว่าจะยังไงดี และไม่รู้งบจะพอรึเปล่าด้วย
ที่นึกออกนอกจากนี้ก็มีโปรเจคปล่อยลมลูกโป่งที่เคยอยากทำ แต่ไม่แน่ใจว่าซ้ำกับที่ไหนรึเปล่า
ดูงงๆ สับสน สรุปความคิดตัวเองไม่ค่อยได้ แต่อยากมาแชร์ความคิดให้พวกพี่ๆ ค่ะ เผื่อจะมีอันไหนเข้าท่าบ้าง 55555

สุดท้ายนี้ขอให้ยอดโดเนททะลุเป้านะคะ บัตรขายหมด โปรเจคทั้งสองวันผ่านไปได้ด้วยดี และเคาเต้อเซอวิทต้องไม่ทรยศพี่ สาธุ~~

ตอนนี้ ...จากนี้ไป ...ตลอดกาล
Maybe there's another one better than you, but for me.. you are the best.

+Quote Post
inie
post Dec 6 2015, 11:41 AM
Post #74

Gangster

Member No.: 110,137

เราว่า โซชิ เหมาะกับสีชมพูนะ แท่งไฟสีชมพูเหมือนเป็นของตายตัวที่คู่กัน!!! ยังไงก็ต้องมี!! ร้องเพลงกับชูป้าย....เป็นอะไรที่คลาสสิคมากๆ และก็เห็นด้วยค่ะ!!! ส่วนเพลง อิจจานา เนกาฯ นี่เราเห็นด้วยสุดๆ นะ เพลงมันน่ารักและสั้นๆ ไม่ยาว ทุกคนร้องตามกันได้ ส่วนป้าย คำว่า home sweet home ตามคอมเม้นท์ก่อนหน้าก็เก๋ๆ ดีนะคะ still here, always here, forever เราว่ามันนานมาแล้วและเคยใช้ไปแล้ว ตอนนี้สาวๆ ก็ไม่ได้มีเรื่องราวอะไรให้เจ็บปวดแล้ว เราว่าเอาแบบ อบอุ่นๆ น่ารักๆ จะดีกว่านะคะ **แต่ถ้าแอดหรือทุกคนคิดว่าแบบไหนดีเราก็เห็นด้วยค่ะ 😉
**เราตั้งใจจะไป 2 วัน แต่ไม่รู้ว่าจะจองได้ทั้ง 2 วันไม๊
**ไปเชียร์สาวๆ กันนะคะ^^

+Quote Post
fahsai ieie
post Dec 6 2015, 11:54 AM
Post #75

Gangster

Member No.: 71,950

เสนอโปรเจคเปิดไฟจากโทรศัพท์อีกเสียงค่ะ

+Quote Post
Taeing7
post Dec 6 2015, 12:03 PM
Post #76

Gangster

Member No.: 106,189

โปรเจกหลักเป็นAlway
และหาโปรเจกเสริมเพิ่มอีกสักอย่าง
คงความalwayด้วย
อาจจะเซอไพร์สาวๆก็ได้ค่ะที่คิดว่ามีโปรเจกเดียว
55555
DEAR SANTA

+Quote Post
prapreya
post Dec 6 2015, 02:41 PM
Post #77

Baby Baby
*

From: Kanchanaburi
Member No.: 94,737

QUOTE (Kid DeviL @ Dec 2 2015, 10:47 PM) *
คำที่ชูในโปรเจ็กต์เขายังคิดไม่ออกเลยค่ะ

แต่ที่จะพูดคือเค้าอยากให้โซวอนไทยร้องเพลงให้สาวๆ ฟังบ้างค่ะ

เพราะคอนครั้งก่อนสาวๆ ก็ให้โซวอนร้องให้ฟัง

แบบไม่ทันตั้งตัวกันจริงๆ แต่เราก็ร้องกันได้ในฉบับดำน้ำ55555

พอร้องรวมๆแล้วมันเลยออกมาดีมาก สาวๆ ก็ชมด้วย หน้าดูอึ้งกันทุกคนร้องได้ไงไม่มีเนื้อ55555

ครั้งนี้เค้าเลยอยากให้โซวอนไทยร้องให้สาวๆฟังแบบจริงๆจังๆบ้างค่ะ

ที่ไทยไม่เคยร้องเพลงให้สาวๆฟังแบบจริงจังสักครั้งเลย

โซวอนประเทศอื่นเขาก็ร้องให้สาวๆฟังกันหมด แต่พวกเรายังไม่เคย

เลยอยากให้โซวอนไทยร้องเพลงให้สาวๆฟัง

ช่วงเดียวกับที่โซวอนเกาหลีร้องเพลง ITNW ให้สาวๆฟังในวันคอนที่่ผ่านมาที่โซล

ของเราเค้าก็อยากให้ทำอย่างนั้นค่ะ

ถ้ามี 2 วัน

อยากให้วันแรกร้องเพลง ITNW วันที่ 2 ร้องเพลง Girls ไปเลยค่ะ

ร้องแค่ท่อนฮุควนๆซำๆ จนกว่าช่วงเอ็กโค่จะหมด

ตัดปัญหาร้องไม่ได้ออกไปคือแปะเนื่อเพลงไว้ตามที่นั่งเลยค่ะ บัตรยืนก็แจกหน้างานไป

มองไม่เห็นก็เอาโทรศัพท์ส่องช่วยๆกันร้อง

แฟนคลับที่ไทยวงอื่นเวลาเขาจะทำเเบบนี้เขาจะมีโซนใดโซนหนึ่งให้สัญญาณในการนับถอยหลัง

จาก 5-1 แล้วร้องพร้อมกัน อีกอย่างคือไม่ต้องกลัวว่าสาวๆจะเห็นเนื้อเพลงที่เราเอาออกมา

เพราะยังไงตอนนั้นสาวๆ ก็อยู่หลังเวทีอยู่แล้ว มีแต่ไฟมืดๆ

เพลง INTW ก็เหมือนหัวใจของสาวๆค่ะ มันเป็นจุดเริ่มต้นของทุกอย่าง

ส่วนเพลง Girls คือส่วนที่บอกว่าอย่าหันหลังกลับไปมองเรื่องแย่ๆ

เลย เราจะเดินหน้ากันต่อไป แต่เราจะยังอยู่กับคุณเสมอ

ก็เหมือนกับว่าเราจะเดินหน้าต่อในฐานะโซยอชิแด 8 คน

แต่ในทางที่เราเดินหน้ากันอยู่

เราก็ยังอยู่กับสิก้าเสมอ
และเพลงเกริ์ลใครดูคำแปลทั้งเพลง ก็ต้องนึกถึงสิก้ากันทุกคนค่ะ

จริงๆ เค้าอยากให้ร้องตั้งแต่เริ่มเพลงเกิร๋ลเลย

ถึงท่อนฮุุคแรก แล้วก็วนท่อนฮุคซ่ำๆ แต่กลัวว่ามันจะยากเกินไป เอาแค่ท่อนฮุคก็ได้ค่ะ

ไม่ยากอะไร ทำเนื้อแจกๆกันไป

ก่อนจะถึงวันคอนก็ให้สักคนทำวิดีโอท่อนฮุคเพลงเกิร์ลกับอินทูเดอะนิวเวอร์สั้นๆ ลงยูทูป พร้อมคาราโอเกะ

ฝึกๆกันจนกว่าจะถึงวันคอน เขาว่าทุกคนก็คงร้องกันได้แล้วค่ะตอนนั้น เพราะปกติก็ฟังกันอยู่แล้ว

นอกจากคำที่เราชูกันมาตลอดในกระดาษที่เน้นว่าอยู่ตรงนี้เสมอ

เขาก็อยากให้เพลงมันบอกอะไรเพื่อเน้นย้ำสิ่งที่เราทำกันมาตลอด

ทำกันมาเสมอ ไม่ใช่แค่ชูๆ แล้วจบไป วันนึงเราอาจจะทำแผ่นกระดาษพวกนั้นหายไปก็ได้ค่ะ

แต่เพลงบางเพลงยิ่งถ้าเป็นเพลงของสาวๆ

และมีความหมายแบบนั้นแล้ว ร้องให้ครั้งเดียวก็จำได้ค่ะ

เลยอยากให้พิจารณากันดูค่ะ เค้าอยากเห็นภาพที่โซวอนไทยร้องเพลงให้สาวๆ

ทั้งฮอล์ลสักครั้ง ผิดถูกไม่ว่ากันค่ะ เรามาร้องกันด้วยหัวใจ

เขาอยากให้คอนครั้งนี้พิเศษกว่าครั้งอื่นๆที่ผ่านมา

เพราะบางคนก็มีโอกาสมาเจอสาวๆแค่ครั้งเดียว ยังไงลองพิจารณากันดูนะคะ

เขาว่ามันไม่ยากเกินโซวอนไทยหรอกค่ะ

แฟนคลับไทยวงอื่นเขาทำได้ แล้วทำไมเราจะทำแบบนั้นไม่ได้ ^^

(เพลง Girls ไม่มีในลิสต์เพลงคอน phantasia)

>>> เห็นด้วยกับคุณ Kid DeviL นะคะ อยากให้มีร้องเพลงให้สาวๆ คิดว่า 2 เพลงนี้มีความหมายต่อสาวๆมากๆเลยคะ

+Quote Post
kj_yulsic
post Dec 6 2015, 05:46 PM
Post #78

Baby Baby
*

Member No.: 108,776

อยากทำโปรเจกแท่งไฟ
เคยฝันว่าอยากจะไปเป็นส่วนหนึ่งของโปรเจกแท่งไฟ เพราะมันสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ปีนี้เป็นปีแรกที่เราได้ไปคอนฯ ถ้าได้ทำโปรเจกแท่งไฟ คงจะปริ่มและฟินน่าดู คือมันสวยจริงๆน๊าาาาาาาาาาา

+Quote Post
P'POPLOLO PL ^^
post Dec 6 2015, 05:49 PM
Post #79

Junior Gangster

Member No.: 38,465

เห็นด้วยกับคนที่ทำเป็นโปรเจครุ้งอีกนะค่ะแล้วก็แปลเป็นชื่อ
แต่ละคนน่าจะสวยดี ร้องเพลงนี้กลัวล่มจริงๆมันยากมากที่คนทั้ง
ฮอลจะร้องไปทางเดียวกัน

+Quote Post
ffany8011
post Dec 6 2015, 06:02 PM
Post #80

GanG
**

Member No.: 114,345

mkb (46).gif

This post has been edited by ffany8011: Dec 6 2015, 06:05 PM

+Quote Post

9 Pages V  « < 2 3 4 5 6 > » 
Reply to this topicStart new topic
3 User(s) are reading this topic (3 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 20th April 2024 - 07:26 AM