Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Project] ประกาศโปรเจกต์งานอีเวนท์ยูริ (ทั้งวันเสาร์ที่ 7 และวันอาทิตย์ที่ 8 กันยายน)
puchi-puchi
post Sep 3 2019, 09:18 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

ฮัลโหลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล ฮัลโหลลรายเดือนเลยค่ะ
เดือนที่แล้วฟานี่ เดือนนี้ยูริ เดือนหน้าแทยอนนนนนนนนนนนนนนนน แถมเดือนนี้หนังยุนอาเข้าอีก!!
โซวอนไทยน่าอิจฉาที่สุดในจักรวาลแระค่ะ 5555555555555555555555555555
เราจะจนอย่างมีความสุขไปด้วยกันนะคะ พบ้าๆ

เนื่องจากงานยูริที่มาจะมีสองวัน ทาง SoShi Fanclub (SSFC) กับบ้านยูริ KkabYul ก็ได้ปรึกษากันว่าจะทำโปรเจกต์เล็กๆ น้อยๆ ให้ยูริทั้งสองวันเลยค่ะ
เพราะเป็นงานเปิดในที่สาธารณะ กับ งานปิดที่โซวอนเข้าได้จำกัด เราก็เลยเลือกทำอะไรกันได้ไม่มาก ก็เลยเลือกที่จะถือกระดาษข้อความกันค่ะ
เป็นอะไรที่ เบสิคแต่ว่าสื่อถึงความรู้สึกของพวกเราได้ดีที่สุดแล้วเนอะ พบ้าๆ

โปรเจกต์วันแรก วันเสาร์ที่ 7 กันยายน (งานเปิด) - SONE IS HERE

งานเปิด ณ ลาน Zpotlight ชั้น G Zpell ศูนย์การค้าฟิวเจอร์พาร์ค ในงาน Annyeong Thailand, Sawasdee Korea 2019 : Discover and Enjoy Korea 18.40 น.

โดยเราจะมีกระดาษ SONE IS HERE ให้นะคะ วลีเด็ดประจำตัวโซวอนไทยในงานเปิดแบบนี้ค่ะ เพิ่มเติมงานนี้เพิ่มลูกศรด้วยค่ะ 555555555555555555 เป็นการบอกยูริว่า โซวอนอยู่ตรงนี้ ท่ามกลางผู้คนมากมายพวกเราอยู่ตรงนี้นะคะ พี่ยูลลล เริ่มถือตอนยูริขึ้นมาบนเวที แล้วจะถือต่อไป หรือไม่ถือก็แล้วแต่เลยนะคะ 32.gif
แต่อาจจะต้องขอความร่วมมือถือกระดาษในระดับหน้าอกนะคะ หรือถ้าจะสูงหน่อยก็อย่าเลยหัวเราค่ะ เพราะมันอาจจะบังคนด้านหลังได้ งานแบบนี้อาจจะต้องเผื่อแผ่คนที่อยู่ด้านหลังเราด้วยเนอะ คนมาดูน่าจะเยอะอ่ะค่ะ พวกเราโซวอนจะได้เห็นยูริกันอย่างทั่วถึงเนอะ พบ้าๆ

โดยกระดาษจะเป็นทางทีมงานบ้าน KkabYu ไปแจกนะคะ ยังไงติดตามจุดรับกระดาษได้ทางทวิตเตอร์ @KkabYul เลยนะคะ

โปรเจกต์วันที่สอง วันอาทิตย์ที่ 8 กันยายน (งานปิด) - EVERYDAY IS MISSING YUL

งานปิดซึ่งเป็นงานแจกลายเซ็นของยูริให้โซวอน 100 ท่าน งานวันนี้เราก็จะถือกระดาษเช่นกันค่ะ โดยจะถือคำว่า EVERYDAY IS MISSING YUL ค่ะ พบ้าๆ
คิดถึงทุกวัน ถึงแม้ยูริจะเพิ่งมาไปตอนเดือนกุมภาเราก็คิดถึง มาแล้วก็ยังคิดถึงอยู่ กลับไปแล้ว เราก็ยังคิดถึงค่ะ คิดถึงทุกวัน พบ้าๆ

กระดาษอันนี้ เราจะถือกันหลังจากคนสุดท้ายที่ได้รับไซน์ของยูริลงจากเวทีนะคะ คือถือตอนแจกลายเซ็นจบอ่ะค่ะ อย่าลืมนะคะ อย่าถือก่อน เดี๋ยวไม่เซอร์ไพรส์ 555555555

ส่วนเรื่อง Food Support และของขวัญก็จะเป็นบ้าน KkabYul รับผิดชอบไปเช่นเดิมนะคะ โดยไม่ได้เปิดรับโดเนทแต่อย่างใด แต่ใช้เงินที่เหลือจากคราวก่อน และทางบ้าน KkabYul สมทุนเอง ขอบคุณที่ร่วมกันทำโปรเจกต์ดีๆ ให้ยูริอีกเช่นเคยนะคะ พบ้าๆ

รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
faySica
post Sep 3 2019, 10:46 PM
Post #2

Senior Gangster

Group: SoShi GanG+
From: จากบอร์ดสวรรค์....แต่ชอบบ
อร์ดนี้ด้วย ยูลสิก+แททิฟ 55+
Member No.: 25,021

ชอบป้ายโซวอนอิสเฮียมากเลยค่ะ ครีเอตมาก ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ฉันเป็น "S❤WON" นี่ไงเป็น โซวอนเดอร์ฟลู
RENTAL BOOK'fic | WGPD | TWITTER

+Quote Post
LoveLy-SoShi
post Sep 4 2019, 08:33 AM
Post #3

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG
From: box sone
Member No.: 15,936

โปรเจค ฟรอ พิยูล
กำมือชูป้ายแน่นมาก
วันที่7เจอกันค่าา

ส่วนวันที่8นั้น.......ฝากด้วยทุกท่านที่ได้ไปด้วยนะคะ

สู้ค่าาา

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 01:47 PM