Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Project] YURI 1st Fanmeeting Tour "INTO YURI" in BANGKOK, #INTOYURI_FanmeetinginBKK
puchi-puchi
post Jan 17 2019, 09:12 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

สวัสดีค่ะทุกคน เวลาผ่านไปอย่างว่องไว อีกไม่กี่วันก็จะจองบัตรงานแฟนมีตติ้งยูริแล้วนะคะ

พร้อมกันหรือยังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงค้าาาาาาาาาาา 32.gif

ถามโซวอนเหรอ ไม่ใช่ค่ะ ถามกระเป๋าสตางค์ของโซวอนค่ะ! 55555555555555555555

อยากจะเชิญชวนให้ไปกันนะคะ คือยูริก็ไม่ได้มาหาพวกเรานานมากแล้วอ่ะ เค้าเชื่อว่า เพื่อนๆ ต้องไปเมาท์ให้ฟังอ่ะค่ะ
ว่ามาไทยเป็นยังไง โซวอนไทยต้อนรับดีมากงั้นงี้นะ ไม่งั้นยูริ คงไม่เลือกมาเราเป็นประเทศแรกหรอกค่ะ
(มาเก๊า ประกาศทีหลังเค้าไม่นับ! 555555555555 ล้อเล่นขำๆ นะคะ พบ้าๆ)

แต่เค้าว่าสาวๆ ทุกคนที่มาก็คือประทับใจกลับไปกันทุกคนอ่ะค่ะ อยากให้ยูริได้ประทับใจเหมือนเพื่อนๆ น้องๆ
เพราะฉะนั้น ใครที่พอจะมีเวลาและมีกำลังทรัพย์ ไปดูกันนะคะ ๆๆ ไปร่วมกันสร้างความสุขให้กับยูริกันค่ะ รัก.
บัตรยังสามารถซื้อได้ที่เว็บ www.thelimethailand.com

นี่เค้าจะมาสรุปโปรเจกต์งานยูรินะคะ เนี่ย เพ้อไปครึ่งกระทู้แระ 55555555555555555555555555

เนื่องจากงานมันจัดในฮอลล์ที่ไม่มีสแตนด์ เราจะแปรอักษรไม่ได้นะคะ ทางเรา SoShi Fanclub (SSFc) และบ้านยูริอย่าง Kkabyul จึงร่วมกันสรุปว่าเราจะทำ 2 โปรเจกต์ค่ะ

1. Fan Made Video (FMV)
จัดทำโดยทาง Kkabyul ซึ่งจะเปิดเป็น VTR น่าจะเปิดตอนช่วงท้ายงานเหมือนทุกทีอ่ะเนอะ 60.gif รอชมกันที่งานนะคะ

2. กระดาษข้อความ
โปรเจกต์ที่ไม่เคยขาด โปรเจกต์ที่ต้องมีทุกงานค่ะ ชูกระดาษษษษษ 55555555 98.gif
เราจะชู คำว่า "LONG TIME NO SEE BUT STILL INTO YUL" ค่ะ ซึ่งเราจะชูตอนหลังจาก VTR นะคะ เหมือนทุกทีแหล่ะเนอะ พบ้าๆ

เราไม่ได้เจอยูริกันนานจริงๆ ยูริยังบอกใน VTR ที่ส่งมาทักทายเลย งั้นเราก็ต้องไปยืนยันนะคะ ว่าไม่ได้เจอกันนานแล้ว แต่เราก็ยัง into yul กันเหมือนเดิม >__<

3. Pink Ocean
อันนี้ไม่ใช่โปรเจกต์ค่ะ แต่คืออยากจะเตือนว่า อย่าลืมเอาแท่งไฟมากันนะคะ ทะเลสีชมพูเราจะได้สว่างเรืองรองผ่องอำไพกันตั้งแต่ต้นปีค่ะ g (21).gif

โปรเจกต์อาจจะไม่มากมาย แต่พวกเราจะทำมันด้วยใจค่ะ เชื่อว่ายูริจะต้องรับรู้ถึงความรักของพวกเราแน่ๆ
ไปร่วมกันสร้างความทรงจำดีๆ ร่วมกันยูริกันนะคะ

ใครยังไม่มีบัตรซื้อได้ที่ www.thelimethailand.com แล้วเจอกันวันอาทิตย์ที่ 10 กุมภาพันธ์ ที่ GMM LIVE HOUSE ประตูเปิด 16:00 งานเริ่ม 17:00 นะคะ

โซวอนไทยสดใสกันตั้งแต่ต้นปีเลยค่ะ โซวอนทั่วโลกจะต้องอิจฉาเราแน่นอนค่ะemo2 (3).gif

เปิดรับอาสาสมัครวางโปรเจกต์ วันที่ 10 กุมภาพันธ์นี้ค่ะ เวลายังไม่ทราบแน่ชัด จึงขอคนที่คาดว่าจะว่างตลอดวันก่อนนะคะ 20 คน ลงชื่อเป็นอาสาสมัครวางโปรเจกต์ แฟนมีตติ้งยูริ
อัพเดท 1 กุมภาพันธ์ 22:00 - ตอนนี้มีคนลงชื่อเป็นอาสาสมัครวางโปรเจกต์ ครบ 20 คนแล้วนะคะ สำหรับใครที่ไม่ได้ลงชื่อ แต่สะดวกในวันนั้น ก็สามารถมาแสตนบายหน้างานได้ เผื่อบางท่านติดธุระกะทันหันนะคะ
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
ing260639
post Jan 23 2019, 09:42 PM
Post #2

Junior Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 53,126

ขอบคุณนะคะ ข้อความโปรเจคน่ารักมากเลย น้องจะต้องดีใจมากแน่ๆ ไปหาน้องกันเยอะๆนะคะทุกคน ><

+Quote Post
LoveLy-SoShi
post Feb 7 2019, 10:47 PM
Post #3

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG
From: box sone
Member No.: 15,936

ไว้เจอกันวันงานค่าาา
ยังคง still into yul เสมอแม้ไม่เจอกันนานนนนน

สู้ๆๆๆค่าาาาา

+Quote Post
nacai
post Feb 10 2019, 06:48 PM
Post #4

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 87,248

ถึงไม่ได้ไปแต่เราขอส่งกำลังใจไปกับโซวอน เราเสียใจมากๆๆๆๆ แต่เราเป็นแฟนคลับตลอดไป ดีใจที่ทุกคนได้ด้วย

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 10:27 AM