Welcome Guest ( Log In | Register )

Fanta PlayTime presents 'Girls' Generation Tour In Bangkok'
วันที่: วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2555
สถานที่: อิมแพ็ค อารีน่า เมืองทองธานี

หลังคอนเสิร์ต Girls' Generation Tour in Bangkok
"785 DAYS of WAITING" "FINALLY WE MEET"
[กระทู้เพ้อคอน] ใครมีอะไรประทับใจอยากจะพูดคุยอะไรมาคุยกันค่ะ ><
[Clip&Pic] กระทู้แปะคลิปแปะรูปทุกสิ่งอย่างเดียวกับคอนเสิร์ตครั้งนี้นะคะ ^^
Gallery > Girls' Generation Tour in Bangkok

ข่าวคอนเสิร์ต
เกาะขอบเวที คอนเสิร์ต "เกิร์ลส เจเนเรชั่น" กับ "เรียวขา" ที่มาพร้อมความสามารถ(ชมภาพ) - matichon online
สาวๆ"SNSD"ปลื้มแฟนไทยเซอร์ไพรส์ปิดฉากคอนเสิร์ตสุดประทับใจ - manager online
785 วัน แห่งการรอคอยการกลับมาของ Girls’ Generation รอยยิ้ม-เสียงหัวเราะ-คราบน้ำตา ในวัน “สีชมพู” - ประชาชาติธุรกิจ

23 Pages V  « < 12 13 14 15 16 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [กระทู้เพ้อคอน] ใครมีอะไรประทับใจอยากจะพูดคุยอะไรมาคุยกันค่ะ><
agencies
post Feb 13 2012, 09:15 PM
Post #261

Gangster

Group: Gangster
Member No.: 3,603

เป็นอะไรที่สุด ๆ แล้วครับ บรรยายไม่ได้จริง ๆ ถ้ามี อีกรอบผมก็จะไปคราวนี้จะลงหลุมดีกว่า
Go to the top of the page

+Quote Post
Phong
post Feb 13 2012, 09:29 PM
Post #262

GanG
**

Member No.: 20,436

ผมนั่งซึ่งตลอดงานเลยครับ
ตั้งแต่ตอน เปิดตัวจนตอนจบเลยครับ
ชอบตอนที่สาวๆเล่นกับคนดูน่ารักมาเลยครับ
ตอนโปกมือลานี้น้ำตาไหลพรากเป็นประสบการณ์
ที่ดีมากๆอย่างที่สาวๆได้บอกไว้และจะขอเก็บมันไว้ตลอดไปเลยครับบบบ

+Quote Post
NoKKieZz
post Feb 13 2012, 09:35 PM
Post #263

GanG
**

Group: SoShi GanG
Member No.: 12,581

เป็นอะไรที่อธิบายเป็นคำพูดไม่ได้ครับ ความประทับใจครั้งนี้ล้นหลาม

ทุกอย่างมันสวยงามมากกกกกกกก

เป็นคอนครั้งแรกในชีวิต ลงหลุมครั้งแรก รู้สึกดีใจมากที่ได้ไปครับ !!

ลืมกินข้าว แถมยืนรอในฮอลแบบปวดหลังด้วย 555 แต่พอเริ่มคอน ทุกอย่างหายไป ไม่เสียดายเลยที่ลงหลุม!!!

785 วัน ในที่สุดเราก็ได้เจอกัน T_T ร้องไห้เลยอะ

ครั้งหน้า เราเจอกันอีกแน่ ! สัญญาครับ ><

Love SNSD~!!

+Quote Post
flying'Bookz
post Feb 13 2012, 09:36 PM
Post #264

Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 73,374

เป็นความทรงจำที่ดีมากๆคะ ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้สบตากับทิฟฟานี่ 32.gif นึกถึงที่ไรมีความสุขทุกทีและก็เพลงcomplete
นึกถึงทีไรจะร้องไห้ทุกที 10.gif รักสาวๆทั้ง 9 คนมากๆคะ

+Quote Post
★TJ★Sone
post Feb 13 2012, 09:37 PM
Post #265

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG+
From: stone age
Member No.: 12,585

สารภาพตามตรงเลยก็คือวันที่ 11 ต้องไปแข่งกีฬานิดหน่อย.....เลยไม่ได้รับ
แล้วใจจริงก็นึกว่าแบบคนเยอะไปคงไม่เห็นอะไรด้วย เลยไม่ได้อยากไปมากมาย
ตอนสาวๆอยู่โรงแรมก็ไม่ได้ตาม ซึ่งมีแต่คนทวิตทำนองว่า ฟินมากกกก! นี่คือสิ่งที่เสียใจที่สุด 55

วันคอนก็ไม่ได้ตื่นเต้นค่ะ ถึงคอนแล้วก็ยังเฉยๆ ไปเอาผ้าเชียร์แทแท แล้วก็ยังคุยกับเืพื่อนว่าเฉยๆวะ
พอสาวๆมาถึงแล้วแถลงข่าว ก็ไปยืนดูกันจากข้างล่างมองขึ้นไป เห็นซูยอง ซันนี่ เจสสิก้า ทิฟฟานี่ โบกมือมาทางโซวอน
แล้วแบบ...คือถึงกับเพ้อไปไม่ถูก ซูยองยิ้มหวานมาก ทำอะไรกันแทบไม่ถูก
พอได้เข้าคอน ประทับใจน้องผช. 2 คนที่นั่งติดห่างออกไปด้วย น้องความอัธยาศัยดี ชวนคุยตลอด น่ารักดี (แถมร้อง+อังกอร์ดังมาก)
ระหว่างรอคอนเริ่มก็นั่งอ่านหนังสือเล่น เสียบหูฟัง ฟังเพลง (ตอนที่เปิดให้ดูโฆษณา) พอไฟดับปุ๊บ แบบใจนี่เต้นเป็นกลองชุด
เพื่อนพูดอะไรไม่สนใจ บอกให้มันเงียบๆก่อน 555555 ที่ประทับใจเยอะมาก ขาดไม่ได้คือตอนคอมพลีสซุนคยูร้องไห้...เราก็ร้องกันทั้งฮอลล์
+ ตอนที่ฟานี่สัญญาว่าจะกลับมาอีก + ตอนที่สาวๆมาอังกอร์ด้วยเพลงอินทู + เดวิลครายของแทแท + ตอนที่ฮโยบอกว่ามีทู + แบดพิตซูยอง + น้องซอสั่งให้เงียบ 55555 คือเยอะมากจริงๆ เล่าไม่หมด ยันแต่งงาน มีลูก ลูกบวชก็เล่าไม่หมดจริงๆ ในคอนประทับใจทุกคนนะ แต่ว่าชอบยูริที่สุด
มันไฮเปอร์อะ เกรียน วิ่งไปทั่ว แล้วยิ่งเต้น IF นะ แทบจะเปลี่ยนเมน (นิสัย...) คอนจบอารมณ์ไม่จบค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่จบ..

ทิ้งเพื่อนแล้วหนีไปกับพวกพี่ๆตามไปสนามบินต่อ หวังจะไปส่งยูลสิกให้ทัน แต่ก็ไม่ทันอยู่ดีเลยรอไฟท์ตี 1 ส่งสาวๆอีก 7 คนต่อ
โซวอนที่นั่นเป็นระเบียบมาก พนง.สนามบินพูดดีๆ เราก็ฟังนะ นั่งกันเรียบร้อย แต่เราได้มีโอกาสนั่งอยู่ตรงทางเดินช่องเช็คอินอยู่แล้วเลยไม่มีคน
(แดนเซอร์กับเมเนอเจอร์จสก.น่ารักโฮกกกกกกกกกกก) ตอนสาวๆเดินผ่านนี่นะ แทแทยิ้มแย้ม ห่างกันนิดหน่อย แทมองผ้าเชียร์ โบกมือให้
อายคอนแท็ค โอ้ยยยยยยยยย จะเป็นลมค่ะ สติหลุด ต่อด้วยวิ๊งฮโยยยยย แม่เจ้าาาา >< ยุนซอเค้าเดินมาคู่กัน เราสบตากันนะ
แต่กำลังตกใจสองคนก่อนหน้าเลยไม่ทันได้สครีมอะไร เดินผ่านไปซะแล้ว....หัวใจนี่คือเต้นตุบๆๆ 5555555555 โมเม้นลูกบวชจริงๆค่ะจุดนั้น TT
ปล. คิดถึงสาวๆอะ แงงงงงงง TT________________________TT
อยากให้กลับมาอีกเร็วๆ คิดถึงมากจริงๆ มันเป็นความทรงจำที่ประทับใจทั้งตัวโซวอนและโซนยอชิแดจริงจังงง เฮ้ออออออ ทำตามสัญญากันด้วยนะ TT

+Quote Post
ARGON
post Feb 13 2012, 09:44 PM
Post #266

Senior Gangster
Group Icon

Member No.: 12,504

เราเป็นคนที่โยนตุ๊กตาไปให้ฟานี่ข้างบนเวที ขอโทษพี่ปูที่ทำตัวไม่น่ารักTT
ไม่ได้ตั้งใจจะให้ไปถูกสาวๆเลยทั้งนั้นคะ
แต่ใจที่อยากให้จริงๆ แล้วมาจากต่างจังหวัด ไม่สามารถไปรับไปส่งสาวๆได้

ตุ๊กตายูนิคอร์นของหายากมาก แล้วราคาค่อนค้างสูง เลยอยากจะให้ฟานี่กับมือ
แต่ฟานี่ก็น่ารักมากคะ ทำหน้าดูใส่แล้วก็ไปเก็บยูนิคอร์นมาคืน ตอนนั้นฟานี่น่ารักมากกกกก มากจริงๆคะ
มันคุ้มจริงๆ แต่ก็รู้สึกผิดมากเหมือนกัน ต้องขอโทษจริงๆคะ เราแค่อยากจะให้ฟานี่มากๆ เพราะอดข้าวอดน้ำมาหลายวันกว่าจะได้ตัวนี้มา TT

Fond of Pinkmonster Tiff ☆
My Twitter

+Quote Post
aui_jung
post Feb 13 2012, 09:47 PM
Post #267

Group: SoShi GanGx
Member No.: 3,656

AR มันส์มาก ค่ะ มันไม่สนใจคนข้างเลย ฮ่าๆๆ

ทุกคน สวยมากกก สวยจนไม่รู้จะบรรยายว่าสวยยังไง X 100
เพลง gee จะเป็นลมตาย ร้องgee ไป ความสวย ยุนกับหยองกระแทกตา
แล้วพูดในใจเบาๆ ทำไมสวยกันอย่างนี้วะ
ฟานี่ เซอร์วิสแฟนมากมาย เราเรียก ฟานี่ ฟานี่
ชีหันมา นั่งยิ้มแล้วบ๊ายๆ เหมือนจะมองเราด้วย อร๊ากกกกก
สิก้ามานั่งกินน้ำไกล้ที่เรายืน ก็ สุดๆแล้ว
ยูริ ยืนโหนสลิงต่อหน้าต่อตา..ป๊าดดด ประทับใจสุด
ฮโย ก็โบกมือให้ตลอดที่เราตะโกนเรียกก
ซันนี่ หล่อ น่ารัก วิ้ง >///<
พี่แท เรียกแล้วหันมายิ้มให้ด้วย
น้องซอหันมา ยิ้มแล้วบ๊ายบาย..ด้วย..สุดยอดมากกก

แบบว่า สาวๆเอาใจเราไปเลย

โซวอนไทย เจ๋งมากค่ะ กะโกนเชียกันดังมากกก
เราเสียหายเลย ฮ่าๆๆ แต่ยืน มันจริง ถึงจะเตี๊ยก็เหอะ...

สามชั่วโมงแห่งความทรงจำล้ำค่า...

ปล เรา ขอโทษในนี้ละกัน ที่บางครั้งเราก็ติ่งเกินไปบ้างอะไรบ้าง อาจจะสร้างความไม่พอใจให้ผู้ที่อยู่ใกล้
ทั้งกรี๊ด บ่อยๆ ทำลายแก้วหู ใครหลายคน โบกผ้าเชีย แทงสิก บังบ้างอะไรบ้าง...ขอโทษจากใจค่ะ

จากคนที่ไม่สนใจ จากใครที่เคยมองข้ามไป
แต่ไม่รู้ทำไมวันนี้ หลับตาก็เห็นหน้าเธอ
ตื่นมาก็เจอหน้าเธอ จะทำอะไรก็เพ้อถึงแต่เธอ
โซนยอชิแด...............

(^0^) พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่..................สู้ต่อไป โซนยอชิแด (^0^)

+Quote Post
winyewon
post Feb 13 2012, 09:47 PM
Post #268

Member No.: 55,526

บอกได้เลยว่ามันสุดยอดมาก สามชั่วโมงมันเร็วไปจริงๆ

+Quote Post
Gaspacho
post Feb 13 2012, 09:50 PM
Post #269

GanG
**

Member No.: 80,278

อ่านแล้วน้ำตาร่วงเลยครับ ซึ้งมากครับทุกคอมเม้นเลย สวดยอดเลย ><

+Quote Post
bestical
post Feb 13 2012, 09:52 PM
Post #270

Member No.: 25,221

คอนครั้งนี้เป็นคอนครั้งแรกของผม และจะไม่มีวันลืมเลย ประทับใจสุดๆ ดีใจมากที่ได้เจอสาวๆ น่ารัก แฟนเซอร์วิสทุกคนจริงๆ ไม่รู้จะบรรยายอะไรออกมาแล้ว มันเยอะแยะไปหมด ซึ้งมาก โปรเจคของพวกเราทั้งโซวอนและคนอื่นๆที่ได้เข้ามาดูคอนเสิร์ตก็สำเร็จลุล่วงไปอย่างดีเยี่ยม ขอบคุณทุกๆคนและสาวๆมากครับ TT^TT

+Quote Post
waterblue
post Feb 13 2012, 09:54 PM
Post #271

Member No.: 16,713

ปาจรวดลงไปโดนหัวใครก็ไม่รู้อะ ฮ่าๆๆ ขอโทษนะจ้าาา า ร่อนดีเกิน

ตอนกระดาษซึ้งมาก ป้าที่นั่งอยู่ด้านหลังยังยิ้มเลย เห็นแล้วมีความสุข

ดีใจมากคะที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของคอน

Who I AM มาทักทายกันได้คะ

FaceBook Waterblue Sone

+Quote Post
fanbow
post Feb 13 2012, 09:59 PM
Post #272

Group Icon

Group: Donator GanG
Member No.: 29,822

มันเป็นความทรงจำที่ดีที่สุด ไม่รู้จะบรรยายยังไงหมด ตื้นตัน T T

+Quote Post
~yOoNa~SoShi....
post Feb 13 2012, 10:05 PM
Post #273

Gangster

Member No.: 4,117

ที่สุดแห่งคอนเสิร์ต ที่พูดได้ว่า มีทุกอารมณ์จริง หัวเราะ เศร้า ตลก ตื้นตัน ดีใจ เสียใจ(ที่ไม่อยากให้จบ) แอบยิ้ม เพ้อ บลา บลา และอารมณือีกมากมายที่

ไม่อาจบรรยายออกมาเป็นคำพูดได้ อยากบอกว่ารักสาว ๆ ทุกคนมากถึงมากที่สุดไม่รู้ว่าคอนเสิร์ตของคน หรือนางฟ้ากันแน่ 5555

ดีใจมาก ๆ ที่เกิดมาเป็นโซวอน รับโซชิ และโซวอนตลอดไป
SNSD Forever+++

+Quote Post
Aunztn
post Feb 13 2012, 10:06 PM
Post #274

Super Gangster
Group Icon

From: TAENY's World
Member No.: 37,128

อืมม เริ่มไม่ถูกแฮะ แต่แบบว่ามันสุดยอดจริงๆ ณ จุดนี้
บัตรยืน อยู่โซน AL อยู่ก็เกือบติดรั้วนะแต่ไม่มากเท่าไร ฮ่ะๆ
(ขอโทษคนข้างๆด้วยนะฮ๊า มีบ้างแหล่ะที่ ข้าพเจ้าไปเบียด -/-)
ชอบช่วงโปรเจ็คเพลง Complete มากจริงๆ แบบว่าตอนที่ชู
แผ่นกระดาษนี่มันสั่นๆด้วยอ่ะ น้ำตาไหลอ่ะ ตื้นตัน + ซึ้ง + ดีใจ ผสมกันไปหมด
ยิ่งพอมาดูแฟนแคมแล้ว สุดยอดอ่ะโซวอนเจ๋งอ่ะ !! พี่สาวต้องปลื้มมากแน่ๆ
แต่เอาจริงๆแล้วทั้งคอนอ่ะ ดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ไม่ผิดหวังเลย เอ๊ะไม่สิ มันโครตจะดีเลยอ้ะ คำว่าผิดหวังนี่ไม่มีเลย ไม่เสียใจเลยที่รอพี่สาว
อย่าลืมสัญญาของพี่นะ สัญญาแล้วต้องมาล่ะ ยื่นนิ้วก้อยไปสัญญาแล้วด้วย(เกี่ยวลม ก็เถอะ --)
พี่สาวทั้งเก้าน่ารักมากกกกกกกก  จะรักแบบนี้ตลอดไปนะ
FOREVER9 love SNSD alway forever~
Girls' Generation Tour in Bangkok 12.2.12 #GGinBKK #inMemory

...

I Believe in TAENY TYTiff

When you smile, I smile together with you :)

..

+Quote Post
zar4ngQ
post Feb 13 2012, 10:12 PM
Post #275

Baby Baby
*

Member No.: 79,257

น้ำตาไหลตั้งแต่ได้ยินเสียงของแทยอนตอนเปิดงานเลยค่ะ เพิ่งเข้าใจว่าร้องไห้เพราะซาบซึ้งตื้นตันใจเป็นยังไง ไม่คิดว่าจะได้เจอพี่สาวจริงๆ พี่สาวสุดยอดดดดด รักพวกพี่มากเลยนะค่ะ พวกพี่ทำให้โซวอนคนนี้กรี๊ดไปด้วยร้องไห้ไปด้วย
소원을말해봐 :& myhome

+Quote Post
RM~YULSICA
post Feb 13 2012, 10:20 PM
Post #276

Gangster

Member No.: 48,177

ประทับใจโปรเจคเพลง complete มากกกเลย
เล่นเอาน้ำตาแทบแตกตาม ซึ้งมากจ้า 5555
แล้วที่สำคัญได้เห็นโมเม้นให้กรี๊ดดดกันเน้นๆ 555 ><
ปรทับใจฟานี่มากๆด้วย เพราะโบกมือไปให้หลายรอยเลยตะโกนเรียกด้วย
แต่สุดท้าย ฟานี่ก็โบกกลับมาพร้อมอายสมายด์ แทบสลบค่า >< 5555
แต่กรี๊ดดสุดก็ยูลสิก เมนเค้าเอง อิอิ
ประทับใจทั้งคอนเสิร์ต ทั้งสาวๆ และ โซวอนทุกๆคน :)
ขอบคุณพี่ๆสตาฟที่ช่วยกันจัดทำโปรเจ็คด้วยน้ะค่ะ
ขอบคุณโซวอนและเพื่อนๆพี่ที่ๆปดูคอนเพราะเสียงร้องเสียงกรี๊ดดังมากก :)
ถึงเช้าจะมีสอบแต่ก็ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของคอนเสิร์ตค่า
คราวหน้าหวังว่าคงได้เจอกันในคอนอีกนะค่ะ โซวอนทุกคน
แล้วคนสำคัญของงาน ขอบคุณมากน้ะที่ยังรักและคิดถึงโซวอนไทยตลอด
รักมากๆเลยค้าบบ ^^

ปล. เมนยูลสิก ^^ = RM

This post has been edited by RM~YULSICA: Feb 13 2012, 10:21 PM

YULSIC ♥
SONYEOSHIDAE ★ NOW,ALWAS AND FOREVER.~

+Quote Post
JanG_JessI
post Feb 13 2012, 10:22 PM
Post #277

Junior Gangster

From: Bangkok, Thailand
Member No.: 77,904

ประทับใจมากเลยคะ

ก่อนเข้าเจ็บเท้ามากเพราะรองเท้ากัด

เห็นหน้าสาวๆ ปุป เหมือนโลกหยุดหมุน ความเจ็บทั้งหลาย สลายวูบ!!!

ไม่เคยยืนเขย่งได้นานขนาดนี้มาก่อนเลย ทำไปได้ยังไง 3 ชั่วโมงครึ่ง
(แทบจะกลายเป็นนักบัลเล่ห์กันเลยทีเดียว555)

แบบไม่มีเมนต์ใครทั้งนั้นเลยอะวันนั้น น่ารักทุกคนเลย อ๊ายยยย

เมื่อก่อนเาดูยูทูบเคยเห็นฝรั่ง โม้ว่า

It's not skinny. It's not beautiful or cute.But It 's called PERFECT!!!!

มันสมราคาคุยจริงๆๆ นิยามสาวๆ ไม่มีอะไรที่ดีกว่านี้แล้ว

ประทับใจมากๆๆเลยคะ ประทับใจกับโปรเจ็คมากเลยคะ

สิก้าชูนิ้วโป้งบอกเยี่ยมมากเลยคะ

แอบมีโมเม้นนิดๆๆก้วย อิอิ

yoonsic กอดกัน

yulsic ซบกัน กริ๊ดดดลั่นฮอลล์เลยทีเดียว><

seofany จุ๊บกันบนเรืออ บุญตามากเห็นชัดแจ๋วเลย>////<

JeTi ยืนจูงมือกัน พากันวิ่งออกมาูู^^

YulTi ยูริเต้นท่านกกระยางรอบๆๆตัวฟานี่ น่ารักม๊ากกๆๆๆ 2 คนนี้ขี้เ่ล่นมากเลยอะ>0<

ขอบคุณโซวอนคนที่ดันเราไปอยู่ข้างหน้า เรา อยู่ห่างจากเวทีแค่ 2 เมตรเอง แทบจะชนรั้วไม่่าเชื่อ0.0 เลยเห็นทุกโมเม้นที่เดินมาข้างหน้ากริ๊ดมากๆๆๆ

เพราะว่าข้างหน้าเราเป็นผู้ชายสูง 180 ซม. ทุกคนเลยหลบไปยืนทางอื่นหมด-*-

ข้างเราก็ผู้หญิง 170 ซม ที่สูงพอๆๆกับเรา สรุปตรงเราผู้ชาย 170- 180 ประมาณ 5 คน ผู้หญิง 170 3 คน
(แม่เจ้า มันคือกำแพงเมืองจีนณ หน้าเวที โซนBA ชัดๆๆๆ มิน่าเลยโดนดันมาไม่มีใครแย่ง เขย่งจนเส้นขายึดทีเดียว).

กลับบ้านมาเลือดออกข้อเท้าเลย แต่ก็สุขใจ รักสาวๆๆๆๆนะคะ><

This post has been edited by JanG_JessI: Feb 13 2012, 10:28 PM
เมนมาดาม ชอบแทนี่ แต่เรากบฏทั้ง ยูลทิฟ เจทิ ยุนฟานี่ ทูนี่ เพราะเราคือฟานี่ฮาเร็ม><
<
รักฟานี่หลงยูลจุ๊บแทกอดสิก้าหอมยุนหัวเราะกับซูแอ๊บแบ๊วกับซันเต้นกับฮโยแล้วไปท่องศัพท์กับซอ

+Quote Post
AgaPe_TiF
post Feb 13 2012, 10:32 PM
Post #278

From: ระหว่างกลางทิฟกะแท
Member No.: 79

เีขียนทั้งหน้าก่าคงไม่จบ ต้องบอกว่าถ้ายืนอยู่ตรงนั้นทุกคนจะรู้สึกอย่างเด่วกัน
785 บางคนอาจมองว่ายาวนาน แต่สำหรับพวกเรา SONE เราว่า... มันคุ้มค่าที่จะรอ ^^

แค่เหน 9 นาง ยิ้ม แค่นี้ ก่าเปนสุขแล้ว ^^ ขอบคุณมากนะ
ในที่สุด...เราก่าได้เจอกันแล้ว กรู๊ววววววววว

+Quote Post
Tiffanism.ae
post Feb 13 2012, 10:36 PM
Post #279

GanG
**

From: Tiffany 's heart
Member No.: 80,084

กลั้นน้ำตาไม่อยู่จริงๆค่ะ ประทับใจมากๆ เกินกว่าจะบรรยาย

รักโซนยอชิแดตลอดไป . .

+Quote Post
fake-or-dead
post Feb 13 2012, 10:41 PM
Post #280

Baby Baby
*

Member No.: 75,621

มีใครเห็นหยอง รู้ตัวว่ามีโปรเจควันเกิดรึเปล่าครับ

เหมือนดูแล้วจะรู้สึกไปเอง ว่าหยองเห็นนะ เลยพูด thank you ขึ้นมาดังๆ ทีนึง

+Quote Post

23 Pages V  « < 12 13 14 15 16 > » 
Reply to this topicStart new topic
2 User(s) are reading this topic (2 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 28th September 2020 - 08:14 AM