Welcome Guest ( Log In | Register )

สำหรับผู้สมัครสมาชิกใหม่

สำหรับผู้ที่สมัครสมาชิกใหม่ คุณจะต้องทำการยืนยันการสมัครสมาชิกทางอีเมล์ โดยการกดลิ้งค์ยืนยันที่ส่งไปยังอีเมล์ทีกรอกไว้ตอนสมัคร
ตามปกติอีเมล์จะถึงภายใน 5-10 นาที ถ้าไม่พบลองตรวจในกล่อง Junk หรือ Spam
ถ้าผ่านไปเกิน 24 ชั่วโมงแล้วยังไม่ได้อีเมล์ยืนยัน กรุณาส่งเมล์มาที่ webmaster[at]soshifanclub.com โดยระบุ Username, Display Name, email ที่สมัครไว้มาด้วย

สำหรับสมาชิกที่ทำการยืนยันตัวตนแล้ว กรุณาอ่าน
1. Introduce SoShi GanG แนะนำ, สิ่งที่ควรรู้, สิ่งที่ควรทำ อ่านกันดีๆ เสียเวลากันสักนิดนึง
2. เชิญชวนสมาชิกตัวสีดำ(Gangster)เข้าไปแนะนำตัวในห้อง Introduce
3. เทคนิคการใช้งานบอร์ดเบื้องต้น
4. [FAQ] คำถามที่พบบ่อย และ กระทู้แนะนำ, กรุณาเข้ามาอ่านในนี้ก่อนจะตั้งกระทู้ถามนะคะ

14 Pages V   1 2 3 > »   
Closed TopicStart new topic
 แจ้งปัญหา การใช้งาน, Problem report สำหรับสมาชิกขอให้ไปถามได้ที่ห้อง Help & Using นะค่ะ
FanSica
post Apr 8 2008, 12:44 PM
Post #1

Senior Gangster

Group: Admin
From: soshi's heart
Member No.: 2

สำหรับท่านที่มีปัญหา

ส่งเมลพร้อมรายละเอียดมายัง webmaster [at] soshifanclub.com นะคะ

กรุณาอ่าน [FAQ] คำถามที่พบบ่อย ก่อนจะอีเมลสอบถาม

สำหรับผู้ที่สมัครใหม่
คุณจะต้องทำการยืนยันการสมัครสมาชิกทางอีเมล โดยการกดลิ้งค์ยืนยันที่ส่งไปยังอีเมล์ทีกรอกไว้ตอนสมัคร
ตามปกติอีเมล์จะถึงภายใน 5-10 นาที ถ้าไม่พบลองตรวจในกล่อง Junk หรือ Spam
ถ้าผ่านไปเกิน 24 ชั่วโมงแล้วยังไม่ได้อีเมล์ยืนยัน กรุณาส่งเมล์มาที่ webmaster [at] soshifanclub.com โดยระบุ Username, Display Name, email ที่สมัครไว้มาด้วย

ทุกๆวันของสาวๆ สำคัญสำหรับเราเสมอ - Everyday of the Girls are always meaning to Us

난 할 말 없어. 난 내 최선을 다하도록 노력하지만, 그것은 모두를 위해 충분하지 않아, 그래서 미안 해요
Go to the top of the page

+Quote Post
kira_yamato
post Jul 8 2008, 10:01 AM
Post #2

GanG
**

Group: Gangster
Member No.: 3,163

ใส่รูป Display ของตัวเองทำไงอ่ะครับ

+Quote Post
winterlove
post Jul 25 2008, 12:21 PM
Post #3

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 3,425

ใส่ลายเซ็นตัวเองยังไงค่ะ
ตอบที สงสัยมากเลย
i love yuri

+Quote Post
v3Rn
post Jul 26 2008, 01:30 AM
Post #4

Group: Senior GanG
From: Japan
Member No.: 24

QUOTE (winterlove @ Jul 25 2008, 12:21 PM) *
ใส่ลายเซ็นตัวเองยังไงค่ะ
ตอบที สงสัยมากเลย

สามารถเข้าไปดูวิธีการใช้งานบอร์ดเบื้องต้นได้ที่นี่คับ

http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=3004

และควรศึกษาบอร์ดให้ทั่วๆก่อนนะคับ ^^

+Quote Post
Guest_mymint_sv@hotmail.com_*
post Jul 26 2008, 10:31 AM
Post #5

Guests

เอ่อค่ะแบบว่าลืม login id ช่วยดูให้ได้ไหมค่ะ mymint_sv@hotmail.com

อีเมลล์นี้อ่ะค่ะ แบบถ้าตรวจได้แล้วส่งไปหร้อมพาสให้หน่อยที่อีเมลนะคะ

+Quote Post
FanSica
post Jul 26 2008, 10:52 AM
Post #6

From: soshi's heart
Member No.: 2

QUOTE (mymint_sv@hotmail.com @ Jul 26 2008, 10:31 AM) *
เอ่อค่ะแบบว่าลืม login id ช่วยดูให้ได้ไหมค่ะ mymint_sv@hotmail.com

อีเมลล์นี้อ่ะค่ะ แบบถ้าตรวจได้แล้วส่งไปหร้อมพาสให้หน่อยที่อีเมลนะคะ

ตอบทางเมล์ไปแล้วนะค่ะ ^^

ทุกๆวันของสาวๆ สำคัญสำหรับเราเสมอ - Everyday of the Girls are always meaning to Us

난 할 말 없어. 난 내 최선을 다하도록 노력하지만, 그것은 모두를 위해 충분하지 않아, 그래서 미안 해요

+Quote Post
Guest_Guest_*
post Oct 8 2008, 12:32 PM
Post #7

Guests

ล็อกอินไม่ได้อ่าค่ะ user kamexshige
ช่วยดูให้หน่อยนะค้า ขอบคุณค่า

+Quote Post
Guest_Guest_kamexshige_*_*
post Oct 8 2008, 12:37 PM
Post #8

Guests

QUOTE (Guest @ Oct 8 2008, 12:32 PM) *
ล็อกอินไม่ได้อ่าค่ะ user kamexshige
ช่วยดูให้หน่อยนะค้า ขอบคุณค่า

ล็อกอินได้แล้วค่า ลบโพสนี้ได้เลยนะคะ แหะๆ

+Quote Post
Guest_...._*
post Oct 9 2008, 11:17 PM
Post #9

Guests

จำ user name ไม่ได้ อ่า ค่า

T^T

ทำไงดี

..

mizzenoize@msn.com อ่าคร้า

จำ user name ไม่ได้ จิงๆ คร้า

ช่วยดูหน่อยนะคร้า ขอบคุง ล่วงหน้า คร้า

แจ้งชื่อ username ไปทาง เมลล์แล้วนะค่ะ
by FanSica

+Quote Post
Guest_Guest_mercuicio_*_*
post Oct 21 2008, 10:09 PM
Post #10

Guests

รบกวนสอบถามหน่อยคับ

แบบว่า login ไม่ได้คับ

ID mercuicio

emo2 (16).gif emo2 (16).gif

รบกวนช่วยเมลล์รายละเอียดต่าง ๆ มาที่ soshigang@hotmail.co.uk ด้วยนะค่ะ
เดี๋ยวจะทำการเช็คให้ค่ะ

+Quote Post
post Nov 21 2008, 01:02 AM
Post #11

Guests

ทำไม submit my register แล้วมันถึงขึ้น

IPS Driver Error
There appears to be an error with the database.
You can try to refresh the page by clicking here

ตลอดเลยอ่ะคับ ช่วยดูให้หน่อยนะคับ

st.maxwell@yahoo.com ขอบคุณคับ ^^

DB มีปัญหาเล็กน้อยค่ะ
เมื่อสมัครแล้ว ลอง Log In ดูเลยค่ะ
ตอนนี้กำลังแก้ไขกันอยู่ค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ขอบคุณค่ะ

+Quote Post
post Nov 29 2008, 11:09 AM
Post #12

Guests

login ไม่ได้ลืมพาส
แต่พอไปทำใน forget pass ไม่มีเมล์ส่งมาที่เมล์นี้
ไม่รู้ว่า เมล์ผิดหรือเปล่า

ID barely
กรุณาส่งเมล์มาที่ barelyman@hotmail.com
ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ส่งเมลล์ตบกลับไปแล้วนะค่ะ
by FanSica

+Quote Post
Guest_Guest_TniMinT_*_*
post Dec 14 2008, 11:09 PM
Post #13

Guests

Log in เข้าไม่ได้ค่ะ
เข้าบอร์ดได้ระยะนึงแล้ว
แล้วก็แน่ใจว่าตัวเองโพสแต่ละครั้งยาว ๆ ทั้งนั้น 4 - 5 บรรทัดได้
แต่มีไฟล์ YAMD 15 อันเดียวที่โพสไป 2 บรรทัด
ช่วยด้วยละกันค่ะ

ab_mint@hotmail.com

ลองล็อกอินใหม่นะค่ะ
เพราะเท่าที่เช็คแล้ว ไม่ได้มีอะไรค่ะ
ปกติดี ถ้ายังไม่ได้ ช่วยมาบอกอีกนะค่ะ
เด่วจะ reset password แล้วส่งให้ทางเมลล์ค่ะ
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
by FanSica

+Quote Post
Guest_Guest_yamashi_*_*
post Jan 24 2009, 05:00 PM
Post #14

Guests

ทำไมเวลาจะโพสอะไรใหม่

ถึงโพสไม่ได้ละฮะพี่แอดมินฮะ

ต้องกลับมา Login ใหม่ตลอดเวลาเลย

นึกว่าเป็นเพราะ Firefox แต่พอไปเปิด IE ธรรมดาก็เป็น

นี่เป็น IE เวอ 7 ก็ยังเป็น เพราะอะไรเหรอฮะท่านแอดมิน

วอนก็ไม่เห็นจะมีเลย แล้วทำไมโพสไม่ได้ โอ้ งง

อันนี้น่าจะเป็นที่การตั้งค่าของ ie และ firefox
เพราะว่า คนที่ใช้สองโปรแกรมนี้ยังโพสต์ได้ปกติค่ะ
ไม่ได้เป็นที่การตั้งค่าของบอร์ดแต่อย่างใด
ลองไปแก้ไข และหาสาเหตุของปัญหาใหม่ค่ะ

เช่น ทำไมถึงโพสต์ไม่ได้ ทั้งที่ก่อนหน้านี้โพสต์ได้ ได้ไปทำอะไรกับเครื่องใหม่หรือเปล่า เป็นต้น
ส่วนเรื่องการตั้งค่า อันนี้ไม่รู้จริง ๆ ค่ะ เพราะค่าบางค่า บางคน บางเครื่องตั้งไม่เหมือนกันค่ะ
ต้องลองไปหาสาเหตุดูค่ะ

ขอบคุณค่ะ
FanSica

+Quote Post
post Jan 25 2009, 09:24 PM
Post #15

Guests

ขอบอกว่าประสบการณ์ครั้งนี้จะไม่มีวันลืมเลยค่ะ สุดยอดจิงๆๆๆด่าเจ็บมาก มันทำให้เลิกที่จะชอบนักร้องวงนี้ไปเลย ทั้งที่ชอบมาก สุดๆๆๆจิงๆๆๆค่ะ
คนไม่เคยเล่นด่าซะขนาดนี้ ก็รู้นะค่ะว่าไม่ได้ขอบคุณเยอะ ก็จะแก้ไขตัวเองแต่นี้ด่าขนาดนี้เลยทำให้เกียดเว็บนี้ไปเลย พี่พูดดีๆๆๆก็ได้นะค่ะที่จิงด่าถึงอายุอีก
เจ็บมากๆๆๆเลยค่ะทำใจไม่ลงจิงๆๆๆๆ ขอบอกว่าถ้ามีโอกาสจะขอล้างแค้นแน้ จำไม่ลืมค่ะ

+Quote Post
puchi-puchi
post Jan 25 2009, 11:52 PM
Post #16

Super Gangster

Member No.: 5

QUOTE (Guest @ Jan 25 2009, 09:24 PM) *
ขอบอกว่าประสบการณ์ครั้งนี้จะไม่มีวันลืมเลยค่ะ สุดยอดจิงๆๆๆด่าเจ็บมาก มันทำให้เลิกที่จะชอบนักร้องวงนี้ไปเลย ทั้งที่ชอบมาก สุดๆๆๆจิงๆๆๆค่ะ
คนไม่เคยเล่นด่าซะขนาดนี้ ก็รู้นะค่ะว่าไม่ได้ขอบคุณเยอะ ก็จะแก้ไขตัวเองแต่นี้ด่าขนาดนี้เลยทำให้เกียดเว็บนี้ไปเลย พี่พูดดีๆๆๆก็ได้นะค่ะที่จิงด่าถึงอายุอีก
เจ็บมากๆๆๆเลยค่ะทำใจไม่ลงจิงๆๆๆๆ ขอบอกว่าถ้ามีโอกาสจะขอล้างแค้นแน้ จำไม่ลืมค่ะ

น้องมีปัญหาอะไร พีเอ็มมาคุยกับพี่สิคะ *0*

น้องไปโดนอะไรมา แล้วมาแบบ guest แบบนี้ใครจะไปรู้ได้ไงหล่ะว่าน้องเป็นใครแล้วโดนอะไรมา *0*

อีกอย่างนะคะ ถ้าน้องจะเลิกชอบสาวๆเพราะเรื่องอะไรก็ตามทีี่เป็นเพราะสต๊าฟในบอร์ดนี้ทำกับน้อง

น้องก็ถือว่าไร้เหตุผลมากๆ น้องรักสาวๆจริงๆแน่เหรอคะ แค่เรื่องแค่นี้ถึงกับจะเลิกชอบสาวๆ

ถ้าน้องรักสาวๆจริง น้องก็ตามพวกเธอต่อไปสิ จะไม่เล่นบอร์ดพี่ก็ได้ ถ้าจะเกลียดก็เกลียดบอร์ดพี่หรือคนที่ทำให้น้องเจ็บตามที่น้องบอก

สาวๆผิดอะไรคะ ไปเลิกชอบพวกเธอทำไม ใช้เหตุผลให้มันมากๆหน่อยนะคะ สาวๆไม่ได้ผิด ถ้าน้องจะเลิกรักพวกเธอด้วยเรื่องแค่นี้

พี่ว่า น้องคงไม่ได้รักพวกเธอหรอกมั๊งคะ ถามใจตัวเองดูแล้วกันว่าจะเลิกชอบพวกเธอด้วยเรื่องที่พวกเธอไม่ได้ก่องั้นเหรอ

ีมีอะไรคับข้องใจพีเอ็มมาคุยกับพี่เลยนะคะ พี่จะรออยู่ ไม่ต้องตอบในกระทู้นี้นะคะ พีเอ็มมาีค่ะ

puchi-puchi

รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

+Quote Post
Guest_Guest_yamashi_*_*
post Jan 26 2009, 09:28 AM
Post #17

Guests

ไม่นะเปิด 10 เครื่องก็เป็นทุกเครื่อง

ทั้งที่โรงบาล ทั้งที่มหาลัย ทั้งที่บ้าน

ทั้งเครื่องที่หอ ก็เป็น โน๊คบุคก็ยังเป็นเลยยยยยยยยยอะพี่

ทางพี่ก็ไม่ได้วอร์น หรือตั้งค่าอะไรยูสน้องเป็นพิเศษนะค่ะ
อันนี้พี่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ
ถ้าหากได้คำตอบ หรือคิดว่าวิธีแก้แล้ว จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ
ทางน้องเอง ก็ลองไปค้นหาคำตอบ หากได้วิธีการแก้ไข ก็ลองมาแบ่งปันความรู้กันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
FanSica

+Quote Post
post Feb 9 2009, 02:32 PM
Post #18

Guests

รบกวนหน่อยครับ ลืมusername กับพาสอ่าครับ

ช่วยส่งมาทางเมลหน่อยนะครับTT__TT

buddhabless_em@hotmail.com

+Quote Post
Guest_Guest_iminnaz_*_*
post Feb 20 2009, 02:39 PM
Post #19

Guests

ช่วยด้วยค่าาาา

คือว่าอ Log in คลิกเลือกกระทู้หรือหน้าใหม่อ่าค่ะ

มันก็ Log out ให้เองตลอดเลย

คือ ไม่สามารถเม้น หรือ PM ได้เลยอ่าค่ะ

แล้วพอดีว่าเราสั่งเสื้อ + หมวก ไปอ่าค่ะ

แล้วโอนเงินไปแล้ว แต่ว่า PM ไปหา revlove ไม่ได้เลยอ่าค่ะ

เราก็ไม่รู้ว่าจาทำงายดี

+Quote Post
Guest_Guest_iminnaz_*_*
post Feb 20 2009, 02:40 PM
Post #20

Guests

ช่วยด้วยค่าาาา

คือว่าพอ Log in เสร็จแล้วอ่าค่ะ

แล้วพอคลิกเลือกกระทู้หรือหน้าใหม่อ่าค่ะ

มันก็ Log out ให้เองตลอดเลย

คือ ไม่สามารถเม้น หรือ PM ได้เลยอ่าค่ะ

แล้วพอดีว่าเราสั่งเสื้อ + หมวก ไปอ่าค่ะ

แล้วโอนเงินไปแล้ว แต่ว่า PM ไปหา revlove ไม่ได้เลยอ่าค่ะ

เราก็ไม่รู้ว่าจาทำงายดี

+Quote Post

14 Pages V   1 2 3 > » 
Closed TopicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 22nd July 2019 - 09:18 PM