Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete] DY HYO brings SONE out at MAYA Music Festival, #DJHYO #DJHYOinMayaMusicFestival
puchi-puchi
post Dec 11 2018, 11:52 AM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

GG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! คิดถึงในงานตอนที่ฮโยเริ่มเพลง The Boys ค่ะ โอ้โหหหหหหห มันส์มากกกกกกกกก

ตอนแรกที่รู้ว่าฮโยจะมางานนี้เค้าก็ดีใจ แล้วก็ งุนงงว่า แล้วโซวอนที่ปกติไปแต่คอนรวมที่มีแต่ไอด้อล ไปแต่คอนที่เราตะโกนโค้ด
ถือกระดาษโปรเจกต์ แต่นี่มันงาน EDM แล้วพวกเราจะทำโปรเจกต์อะไรกันยังไง ไม่สันทัดเลยค่ะ

ต้องขอบคุณสต๊าฟบอร์ดเรา แล้วก็ สต๊าฟบ้านฮโย ทาง DJHYO Project TH ด้วยค่ะ (ซึ่งจริงๆ ต้องบอกเป็นจำนวนคนเนอะ ขอบคุณ น้องแป้ง น้องจ๋า น้องลัคกี้ น้องอบเชย) มากๆ เลยค่ะ และก็ขอบคุณโซวอนที่ไปร่วมในงานด้วยนะคะ เห็นว่าช่วยกันไปแจกแท่งไฟหักด้วย ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ขอบคุณโซวอนที่นำบงไปด้วยนะคะ

ตอนแรกไม่คิดเลยว่าไปงานแบบนี้คนอื่นจะสนใจแท่งไฟหักเราด้วย แต่ก็คิดว่าเอาแท่งไฟหักไปแจกโซวอนที่ไม่มีแท่งไฟมา แล้วก็เผื่อให้คนที่เขาไม่ว่าอะไรช่วยโบกได้ ปรากฏว่า แท่งไฟหักฮอตพอๆ กับ ฮโยเลยค่ะ คนต้องการเยอะมาก 5555555555555555555 แอบดีใจแล้วก็เสียดายที่เราน่าจะเอาแท่งไฟหักไปให้เยอะกว่านี้ค่ะ ทะเลสีชมพูเรามันจะได้กว้างใหญ่ไพศาลกว่านี้ 60.gif แต่แค่นี้ก็ปลื้มใจแล้วค่ะ

ธงฮโยที่ทางบ้านฮโยเอาไปในงาน ก็มีคนสนใจมากเลย ดีใจค่ะ ดีใจแทนสต๊าฟบ้านฮโยด้วย เพราะว่าธงนี้ไปอยู่หน้าบูธดีเจ คิดว่าฮโยน่าจะได้เห็นแล้ว ยินดีด้วยนะคะ สำหรับแฟนคลับที่พยายามทำอะไรเพื่อศิลปิน มันจะมีอะไรดีไปกว่าศิลปินได้เห็นสิ่งที่เราทำให้อ่ะค่ะ ดีใจด้วยมากๆ จริงๆ ค่ะ พบ้าๆ

ยิ่งมีคนชมฮโยว่าเล่นสนุกมิกซ์เพลงดี พวกเราโซวอนก็แทบจะลอยได้ค่ะ emo2 (12).gif ภูมิใจในตัวฮโยมาก แถมมีคนชมพวกเราอีกว่ามันส์มาก เต้นกันสนุกสุด นี่ยิ่งแฮปปี้เลยค่ะ 5555555555555555555555555555555555555555555

เป็นประสบการณ์แปลกใหม่จริงๆ ค่ะ ทั้งหมดทั้งมวลคือเค้าไม่ได้ไปนะคะ ฟังจากที่น้องพลอยเล่ามา 55555555555 แต่แค่ดูแฟนแคมก็มันส์มากจริงๆ ค่ะ ไม่น่าเชื่อว่างาน EDM มันจะสนุกแบบนี้ ยิ่งทุกคนกระโดดๆๆ ร้องๆๆ เฮๆๆ ด้วยกัน มันยิ่งดูสนุกใหญ่เลยค่ะ g (21).gif

ที่สำคัญ ฮโยมิกซ์เพลงได้สนุกมากค่ะ นี่ไม่ได้อวยนะคะ ฮโยเก่งจริงๆ พิสูจน์ได้จากคำชมของคนที่ชื่นชอบ edm ค่ะ พบ้าๆ

เดี๋ยวให้พวกที่ไปงานมาร่วมกันแบ่งปันกันนะคะ เค้าว่ามันเป็นประสบการณ์ใหม่สำหรับโซวอนอ่ะค่ะ อยากให้ลองมาเมาท์ๆ กันนะคะ 98.gif

ส่วนค่าใช้จ่ายโปรเจกต์ฮโยยอนในคอนเสิร์ต Maya Music Festival
SSFC นำเงินกองกลางสมทบ (เท่ากันทุกงาน) 3,500 บาท นำไปจ่ายค่าแท่งไฟหัก 500 แท่ง รวมค่าขนส่ง
ส่วนธงทาง DJHYO Project TH เป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายค่ะ
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 29th March 2024 - 06:46 AM