Welcome Guest ( Log In | Register )

[Info] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

[Project] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

กฎระเบียบของคอนเสิร์ต

กฎระเบียบการเข้าแถวสำหรับผู้ถือบัตรยืน

--------------------------------------------------------------------

ทาง SoShi Fanclub ไม่สนับสนุนให้แสวงหากำไรกับโซวอน จึงไม่อนุญาตให้ซื้อ-ขายบัตรเกินราคา

หากตั้งกระทู้แบบไม่แจ้งราคา หรือขายเพื่อเอากำไร หากพบจะลบกระทู้ทันที

ควรระมัดระวังในการซื้อ-ขาย บัตรคอนเสิร์ต ทาง SoShi Fanclub ไม่รับผิดชอบในทุกกรณี

[Mission Complete] Forever Here , Promise, สัญญาค่ะว่าจะอยู่ตรงนี้ตลอดไป, สรุปคอนเสิร์ต Phantasia in Bangkok
puchi-puchi
post Feb 1 2016, 12:33 AM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

ภาพจาก pingbook

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ความสุขจุกอกค่ะะะะะะะะะ emo2 (12).gif

สวัสดีค่ะทุกคนน เค้าไม่รู้จะเริ่มยังไงเลยค่ะ ยังรู้สึกจิตวิญญาณถูกทิ้งไว้ในคอน ในหัวยังมีแต่คำว่า ซารางแฮ ซารางแฮ ซารางแฮฮฮฮT_T

ก่อนอื่นขอขอบคุณก่อนเลยค่ะก่อนเค้าจะไปเวิ้นเว้อโปรเจกต์ในแต่ละวัน 5555

คอนครั้งนี้เอาจริงๆเค้ามีส่วนร่วมในการคิดโปรเจกต์ค่อนข้างน้อยมากค่ะเพราะไปเลี้ยงหลานอย่างที่หลายๆคนทราบกันนะคะ5555
เพราะฉะนั้นคนที่เป็นคนคิดโปรเจกต์จริงๆคือน้องมด @piglet และน้องพลอย @processic ค่ะ เป็นต้นคิดเรื่องโปรเจกต์กรีนไลท์
และเป็นคนคอยแก้ไขปัญหาเกือบทั้งหมดตลอดในการทำโปรเจกต์ในคอนทั้งสองวันค่ะ โดยมีพี่บี้โต้โผใหญ่คอยช่วยเหลืออย่างเต็มที่
ซึ่งถ้าขาดสามกำลังหลักนี้ไปเค้าก็ไม่รู้ว่าโปรเจกต์จะสำเร็จได้แบบนี้มั๊ยขอบคุณทั้งสามคนมากๆเลยนะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ 10.gif
เค้าไม่อยากให้ทุกคนเอาเครคิดมาให้เค้าว่าเป็นคนคิดโปรเจกต์เค้าไม่อยากรับคำชมไว้คนเดียวแบบนั้นค่ะ 555555555
หากอยากขอบคุณคนคิดโปรเจกต์ขอให้โยนคำขอบคุณไปที่สามคนนี้เลยนะคะ รับไปเลยเต็มๆค่ะ พบ้าๆ
และที่ต้องขอบคุณอย่างมากเช่นกันคือเวปไซต์อื่นๆที่มาร่วมมือกับเราค่ะ (GGTH, Kkabyul , Yuchirian , Babycake9, Seosparrow) ทุกขั้นตอนในการดำเนินการ
เราได้มีการปรึกษากัน มีการช่วยกันคิดช่วยกันตัดสินใจ หลายๆความคิดเห็นช่วยกันทำให้โปรเจกต์เราออกมาสมบูรณ์แบบนี้ค่ะ
แล้วทุกบ้านยังได้ช่วยโปรโมทกันอย่างเต็มที่ ร่วมมือกันด้วยใจจริงๆ เค้ารู้สึกขอบคุณมากๆเลยค่ะ 10.gif

ต่อมาที่อยากจะขอบคุณมากๆๆอีกเช่นเดียวกันคือน้องๆแก๊งไข่(ผู้มาช่วยในทุกคอน55555)และน้องๆ ซวตอ (ย่อมาจากโซวอนเตรียมอุดมเป็นกลุ่มของน้องเขาอ่ะค่ะ 5555 บอกไว้เผื่อคนจะงงเหมือนเค้าตอนได้ยินครั้งแรกค่ะ emo (2).gif 555555) ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกนะคะ
คือพวกน้องมาช่วยกันจริงๆแบบจริงๆจังๆ ช่วยชนิดที่เค้าเองยังทำงานได้มากไม่เท่าที่น้องๆมาช่วยกันเลยอ่ะค่ะ
ไม่ว่าจะวางโปรเจกต์ ช่วยแจกของ ช่วยแพ็คของ ดูแลโซนโปรเจกต์ แม้กระทั่งไปซื้อของกินก็ยังทำให้เลยค่ะ! 55555
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ขอบคุณจริงๆ ไม่รู้จะขอบคุณยังไงถึงจะพอT_T ไว้ครั้งหน้าเรามาร่วมงานกันอีกนะคะ 60.gif (นี่คือการบอกว่าพวกน้องมิอาจหนีพี่พ้นแล้วค่ะ จงมาร่วมชะตากันในคอนต่อไปด้วย 5555555555555555)

อีกส่วนหนึ่งที่ต้องขอบคุณเช่นเดียวกันค่ะ คือน้องๆอาสาทุกๆคนเลยนะคะ ไม่ว่าจะเป็น

น้องอาสาที่มาช่วยแพ็คโปรเจกต์กันตั้งแต่ที่ประกาศขอให้มาช่วยกันไปตั้งแต่วันแรกๆเลย ขอบคุณมากๆนะคะ><

สต๊าฟที่มาช่วยงานวันคอน

ทีม 1 ที่มาช่วยวางโปรเจกต์ในคอนของทั้งสองวัน
คือเรานัดเช้ามากกกกกก เจ็ดแปดโมงพวกน้องก็มากันอ่ะค่ะ บางคนตื่นตีห้า ตื่นก่อนเค้าอีก! มาก็ก่อนเค้าด้วยค่ะ55555
เค้าทราบซึ้งในน้ำใจของพวกน้องมากๆเลยค่ะT_T ขอบคุณมากๆจริงๆนะคะ โปรเจกต์จะสำเร็จไม่ได้ถ้าเราไม่ร่วมมือกันเนอะ^^

น้องๆทีม 2 ที่มาช่วยโปรโมทโปรเจกต์เรา ถือแผ่นฟิวเจอร์บอร์ดเดินไปบอกคนที่มาในงานให้รู้เรื่องโปรเจกต์ของเรา แม้อากาศจะร้อนมากๆๆๆๆ แต่ก็ยังมาช่วยเดินประชาสัมพันให้กับพวกเรา เค้าขอบคุณมากๆเลยค่ะ ><

น้องๆทีม 3 ที่เป็นคนดูแลโซนโปรเจกต์ค่ะ ขอบคุณมากๆเช่นกันนะคะที่มาช่วยกันทำให้โปรเจกต์ทั้งหมดออกมาได้อย่างสวยงามแบบนี้

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกจริงๆค่ะ ทุกๆคนเลยT____________T

ขอบคุณเสร็จแล้วก็มาเข้าเรื่องโปรเจกต์กันค่ะ 55555+

วันเสาร์! วันอภิมหารความเครียดค่ะ55555555555 เพราะเพลงมันไม่ตรงตามลิสท์ค่ะ มีทั้งตัดเพลงและเปลี่ยนเพลง
คือเราจะทำโปรเจกต์ให้ซูยองตอนเพลงไดม่อนใช่มั้๊ยคะตอนแรก แต่ก่อนคอนเริ่มเรามารู้ว่าไดม่อนโดนตัดออก!! ชีวิตลำเค็ญเลยค่ะ emo2 (16).gif ก็ต้องประกาศไปว่าเปลี่ยนเพลงเป็นเพลงเลิฟแอนด์เกิร์ลซึ่งความจริงควรเป็นเพลงที่สองของช่วงอังกอร์เราก็ประกาศไปว่าเพลงที่สอง
ปรากฏว่าดันสลับเอามาเป็นเพลงแรกแล้วเอาฮิมเน่ไปไว้ทีหลัง งานเข้าค่ะ ทำยังไงคะ สวดมนต์สิคะ 55555555555555555555
แต่ทุกอย่างก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ โปรเจกต์ออกมาสำเร็จสวยงามมม ขอบคุณทุกคนที่ร่วมทำโปรเจกต์ด้วยกันนะคะ พบ้าๆ

1. โปรเจกต์ไฟจราจร หรือ กรีนไลท์ของเรานั่นเองค่ะ ขอบคุณโซวอนทุกคนเลยนะคะที่ร่วมกันทำโปรเจกต์จนสำเร็จออกมาสวยงามได้รับคำชื่นชมอย่างอุ่นหนาฝาคั่งแบบนี้ T_T คือหลายคนกลัวลูกโป่งแต่ก็ยอมถือเพราะมันคือโปรเจกต์อ่ะค่ะ เค้าซาบซึ้งมากT_T ขอบคุณมากๆนะคะ

ภาพจาก pingbook

ภาพโดย Khunneung137

ภาพโดย boom13003

ภาพโดย chaind27

(เค้าเซฟภาพมาจากในทวีต ขอบคุณที่ส่งมาให้กันนะคะ ไม่รู้รูปของใครบ้าง หากต้องการเครดิตบอกเค้านะคะจะเอามาใส่ให้ค่ะ พหวีด 555)

คลิปโดย boom13003

2. โปรเจกต์วันเกิดซูยองค่ะ โปรเจกต์นี้ประสบความสำเร็จมากกกกกกกเพราะซูยองถ่ายรูปเอง ลงรูปเอง พูดขอบคุณในคอน
ทำให้เราได้ร้องเพลงวันเกิดให้กับเธอด้วยค่ะ ดีใจมากจริงๆค่ะ ตอนที่ซูยองออกมาเค้าเห็นนางรีบเรียกสต๊าฟให้เอามือถือให้
นั่นแปลว่านางเห็นแล้วว่าข้อความที่พวกเราถือคืออะไร มันดีกับใจมากเลยค่ะกับการที่เห็นเธอมีความสุขกับโปรเจกต์ของพวกเราขนาดนี้ 10.gif
เห็นทีมวันเสาร์บ่นว่าเป็นเมียน้อย พวกตัวเองผิดแล้วค่ะ พวกเราก็เมียหลวงไม่ต่างกันนะคะ เพราะเราคือโซวอนไทยค่ะ55555555
พวกตัวเองได้อัพขึ้นไอจีซูยอง ได้ร้องเพลงวันเกิดให้ซูยองแถมซูยองถ่ายคลิปไปด้วย โดยฟานี่ถ่ายให้ แถมได้ทำเวฟแล้วซูยองถ่ายไปลงไอจีอีก!เห็นมั๊ยคะเมียน้อยที่ไหน พบ้าๆ อภิมหารเมียหลวงเหมือนกันนะคะ 555555555555555555

hotsootuff: #HBDsooyoung �� ขอขอบคุณสำหรับ การให้ฉัน เฉลิมฉลอง วันเกิดของฉัน ❤�� #thankYOU

hotsootuff: #FANtastic #pinkocean #soneThai #LOVEyou ��❤

พวกเราตั้งใจทำกันเต็มที่ค่ะ ทุกสิ่งอย่างสาวๆรับรู้ได้และพวกเธอก็ส่งมันกลับคืนมาให้พวกเราค่ะ พบ้าๆ

เพราะฉะนั้นทีมวันเสาร์อย่าน้อยใจไปนะคะ 60.gif

วันอาทิตย์ มีสองโปรเจกต์เช่นเดียวกันค่ะ ก็วันแห่งความเครียดเหมือนกันค่ะ วันนี้คือวันที่เครียดก่อนคอนอีกเพราะโปรเจกต์โดนแคนเซิ้ลกลางอากาศก่อนมีคอนแค่อาทิตย์กว่าเท่านั้นเองค่ะ T_T นี่ก็ชีวิตลำเค็ญอีกแล้ว ถ้ารายการฝันที่เป็นจริงยังอยู่ สต๊าฟเราจะต้องได้รับรถเข็นจากคุณไตรภพค่ะ emo (2).gif 55555 (ใครเกิดทันจะรู้ว่าเป็นรายการยังไงนะคะ 555555555555)
แต่คือเป็นอะไรที่ปวดหัวมากจริงๆค่ะโปรเจกต์แฟลชไลท์ที่สต๊าฟเรา ขอขอบคุณ @nonth อุตสาห์ทำแอพโปรเจกต์คอนทั้งแบบแอนดรอยด์ และไอโอเอส ที่มีไฟฉายมาให้เราได้เปิดกันในโปรเจกต์ปาร์ตี้ แต่ดันโดนสั่งยกเลิกเป็นอะไรที่เสียใจมากค่ะ T_T แล้วมันใกล้วันคอนแล้ว ก็ต้องหาโปรเจกต์มาทดแทน ต้องการให้ออกมาสวยงามไม่แพ้แฟลชไลท์ ก็เลยมาจบที่จะสั่งแหวนไฟมาทำโปรเจกต์แต่สุดท้ายด้วยความกระชั้นชิดแหวนไฟมาส่งไม่ทัน เราก็ต้องมาแปรอักษรคำว่าปาร์ตี้กันแทน ซึ่งต้องขอบคุณน้องมดน้องพลอยและน้องๆอีกหลายคนที่ช่วยกันแพ็คโปรเจกต์แปรตัวอักษรกันในคืนวันเสาร์หลังเลิกคอนเลยค่ะT_T
ข้าวก็ไม่ค่อยได้กินยังต้องนอนดึกมากๆอีก ขอบคุณในความเสียสละของพวกตัวเองมากๆเลยค่ะเค้าไม่ค่อยได้ช่วยละอายใจมากT_T

หลังจากเราสรุปได้โปรเจกต์แปรอักษรมาแล้ว ก็ต้องมาประกาศเปลี่ยนโปรเจกต์กันอีกค่ะ แฟลชไลท์ไม่ทำแล้วนะคะ 5555555
ใครเดินผ่านไปผ่านมาน่าจะได้ยินเนอะ 5555555555แต่ว่าทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปได้อย่างดีค่ะ ดีมากกกกกกกกกกกกกกกเลยด้วย><

โปรเจกต์แรก Forever Here , Promise

Y______________________________Y

มันคือโปรเจกต์เรียกน้ำตาโดยแท้ค่ะ คือสาวๆยังไม่ร้องเค้าเนี่ย ร้องก่อนค่ะ T_T เชื่อว่าหลายๆคนก็คงเป็นเหมือนเค้า
ความรู้สึกทุกอย่างของพวกเรา ตั้งแต่เริ่มตาม เราเคยบอกพวกเธอว่า Sone is Here จนเวลาผ่านไปพวกเธอกลับมาเราก็บอกว่า Always Here
จนมาวันนี้พวกเธอกลับมาอีกครั้งพวกเราก็ได้กลับไปแสดงให้พวกเธอได้เห็นและย้ำให้พวกเธอได้รู้อีกครั้งว่า Forever Here และพวกเรา Promise สัญญาค่ะ สัญญาว่าจะอยู่กับสาวๆตลอดไป ทุกอย่าง ทุกโปรเจกต์ที่พวกเราทำ พวกเราอยากให้พวกเธอรับรู้ความรักของพวกเราจริงๆ
พวกเราตั้งใจจริงๆ ไม่ว่าวันเวลาจะเปลี่ยนไปนานแค่ไหน จะสี่ปี หกปี แปดปี พวกเรายังอยู่ตรงนี้ค่ะ อยู่เพื่อส่งความรักให้พวกเธอ สร้างความสุขให้พวกเธอ อยู่เคียงข้างและสนับสนุนพวกเธอแบบนี้ค่ะ T_T แล้วพวกเธอก็รับรู้ค่ะ วินาทีที่เค้าเห็นฮโยร้องไห้เค้ารู้สึกว่าพวกเราทำสำเร็จแล้วค่ะ T_T

xolovestephi: Forever here. Promise. #PHANTASIAinBANGKOK ������❤

ภาพโดย boom13003

ภาพโดย nameisBelle

คลิปโดย tamatron

คลิปโดย iceyraks

และนี่คือท่อนที่ยังอยู่ในหัวเค้าจนตอนนี้ค่ะ ซารางแฮ ซาราง ซารางแฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ น้ำตากระชอกพรั่งพรูออกมาตั้งแต่ซารางแฮแรกของน้องซอเลยค่ะ T_______________________________________T

ฟานี่ก็ร้องไห้ออกมามากมายเหมือนกันค่ะ คิดว่าทุกคนคงได้เห็นแล้ว ใครมีคลิปอะไรมาแปะแบ่งๆกันดูนะคะ พบ้าๆ

โปรเจกต์ที่ 2 PARTY

ตอนอันนี้ก็คือว่าสำเร็จสวยงามแบบเค้ายังงงๆๆค่ะ 55555555555 คือตอนวิ่งไปดูเค้าอยู่ด้านใต้มองไม่เป็นคำอ่ะค่ะ
คิดว่าคงไม่รอดแล้วโปรเจกต์นี้ ปรากฏออกมาสวยค่ะ พหวีด ขอบคุณน้องๆอาสาและคนที่อยู่ในโซนโปรเจกต์ทุกคนเลยนะคะ พบ้าๆ

ทุกโปรเจกต์ที่เราทำมันแสดงให้เห็นถึงความร่วมมือร่วมใจของพวกเราโซวอนไทยทุกคนจริงๆค่ะ เค้ารู้สึกดีใจมากกกกกกกกกก
ที่พวกเราทำโปรเจกต์ออกมาสำเร็จสวยงามได้แบบนี้ มันคือความสุขของคนทำงานอ่ะค่ะ บางทีเค้าก็ไม่ได้ดูคอนเลยเพราะกังวลโปรเจกต์
พอมันออกมาแบบนี้ก็ดีใจอ่ะค่ะ ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะ ความสามัคคีของเรามันแสดงให้โซวอนทุกๆชาติได้เห็นว่าพวกเรา "เจ๋ง" แค่ไหนค่ะ mkb (45).gif

และที่อยากจะชื่นชมสุดๆนะคะนั่นก็คือเสียงกรีดร้องของพวกเราค่ะ 555555555555555555 มันคือซิกเนเจอร์ของโซวอนไทยอีกอย่างนอกเหนือจากโปรเจกต์ คือกรี๊ดอะไรกันขนาดนี้คะพวกเรา!!! 555555555555555 แต่เพราะแบบนี้มันจึงทำให้คอนสนุกและสาวๆก็แฮปปี้ค่ะ
พวกเรากรีดร้องอย่างบ้าคลั่ง สาวๆสั่งให้ทำอะไรก็ทำ สั่งให้ร้อง ร้อง! สั่งให้กรี๊ด กรี๊ด! สั่งให้เต้น เต้น! สั่งให้ทำไรทำหมดค่ะ
สุดท้ายพวกเธอก็เลยตอบแทนความบ้าคลั่งของพวกเราด้วยความรักที่ล้นปรี่ด้วยการให้น้องซอร้องเพลงให้พวกเราฟังแถมถามว่าอยากฟังเพลงอะไรอีก!!!

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย อะไรจะ ดร.วิกันดาแบบนี้คะ ดร.วิกันดาคือใครคะ เมียหลวงค่ะ! (จริงๆเป็นชื่อนางเอกเรื่องเมียหลวงค่ะ
กำลังจะเอามารีเมคเราต้องอินเทรนด์นะคะ พบ้าๆ 55555555555555555555555)

คือสาวๆถามอ่ะค่ะ ถามพวกเราว่าอยากฟังเพลงอะไร นี่พวกเราฝันไปมั๊ยคะ คือถามไม่พอ พอเรารีเควสร้องให้ฟังอีก!!
แทยอนร้องเพลง I คือที่เกาหลีขอให้ร้องนางยังไม่ร้องเลยป่ะคะ แต่เพราะความบ้าคลั่งของพวกเราทำให้เธอยอมร้องอ่ะค่ะ ร้องแบบอายๆ บ้าๆๆ><
แล้วอีกคนที่เราไม่ได้ขอให้ร้องแต่นางร้องค่ะ ฟานี่! 55555555555 ร้องเพลง UR คือ จะไม่ให้รักนางได้ยังไงอ่ะคะถาม!!

และสุดท้าย ดร.อนิรุทธิ์ของพวกเราค่ะ ซูยอง! พวกเราขอเพลง เช็คไป นางก็บอกว่าเรารอมาสองปีแล้วพวกนางก็จะร้องให้ฟัง
โอ้ยยย มีที่ไหนจะได้แบบเราคะ ไทยแลนด์โอนลี่ค่ะ emo2 (12).gif

นี่คืออยากกรี๊ดอยากระบายมากกว่านี้ หลายคนอาจจะถามเค้าว่ายังจะมีมากกว่านี้อีกเหรอ emo (2).gif 5555555555555555555
กรี๊ดมากกว่านี้ก็ไม่เพียงพอต่อความรักที่เค้ามีให้สาวๆค่ะ พบ้าๆ

เอาเป็นว่าสุดท้ายนี้ ขอบคุณสาวๆค่ะ ขอบคุณที่รักพวกเรา ขอบคุณที่มอบความสุขให้พวกเรา ขอบคุณที่เต็มที่กับพวกเราขนาด
ขอบคุณที่มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของความทรงจำดีๆในชีวิตของพวกเราโซวอนไทยค่ะ T_T

รักมากๆเลยค่ะ g (21).gif

จบเถอะเนอะ><

แถมค่ะ

ทะเลสีชมพูที่จะอยู่ในความทรงจำของพวกเราและสาวๆตลอดไปค่ะ พบ้าๆ

--------------------------------------------

เมื่อวานลืมพิมพ์เรื่องฟู้ดซัพพอร์ตค่ะ เนื่องจากทางสต๊าฟคอนอนุญาตให้เราทำฟู้ดซัพพอร์ตได้ พวกเราเลยจัดให้ ในนามโซวอนไทย ไทยแลนด์แดนเมียหลวงค่ะ 555555 ซึ่งต้องขอขอบคุณเงินโดเนทที่ทุกๆคนโดเนืมาด้วยนะคะ เมื่อวานเค้าลืมขอบคุณค่ะ พหวีด 555555

ของกินอาจจะดูเยอะเหมือนสิ้นเปลืองแต่จริงๆ มีที่หลายๆบ้านส่งมาร่วมกันด้วยนะคะ บางอย่างก็ได้มาด้วยความอนุเคราะห์จากผู้ใจดี อย่างเช่น BAKE Cheese Tart อันนี้ได้มาฟรีเพราะเจ้าของเขาอยากให้สาวๆ เราค่ะ พบ้าๆ อร่อยด้วยนะคะ ใครอยากรู้อร่อยแค่ไหนไปชิมกันได้ค่ะ อบโดยน้องฝ้ายสต๊าฟสุดสวยของเรานี่เอง 5555555 ส่วนเค้ก Starbucks ก็ได้รับส่วนลจากบาริสต้ามา รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด ใช้งบไปประมาณ 9,500 บาทนะคะ

และยังมีของที่มาจากบ้าน Taengmania ที่ส่งมาทำในนามโซวอนไทย ต้องขอบคุณมากๆ จริงๆ ค่ะ

เห็นยูริเอาเลย์ไปเล่นก็คือฟู้ดซัพพอร์ตบรรลุแล้วค่ะ T-T แถมยังเอาสแน็คแจ๊คกลับไปอีก

รักสาวๆ ค่ะ คิดถึงจังเลย นี่ไม่คิดว่าหลังจากรักมาแปดปีจะยังรักเพิ่มขึ้นได้อีก จนมาคอนนี้... ถึงได้รู้ว่าความรักที่มีให้พวกเธอไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆค่ะ T-T

วันที่ 30

วันที่ 31

และภาพที่ทีมงานผู้จัดส่งมาให้นะคะ เป็นด้านใน ที่จัดให้สาวๆ ค่ะ (บางอย่างเป็นของผู้จัดเตรียมไว้นะคะ)

วันที่ 30

วันที่ 31

รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post

Start new topic
Replies
AmosOctopus
post Feb 1 2016, 10:58 PM
Post #2

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 72,512

ถึงหมึกจะไม่ได้ไปดูคอนเสิร์ตเลยสักวัน
แต่อยู่อ่านทล.ตลอดเวลา

ต้องขอขอบคุณทั้งทีมงานที่ดูแลเตรียมงานก่อนคอนเสิร์ตที่คอยจัดเตรียมอุปกรณ์ต่างๆมากมาย
ขอบคุณโซวอนทุกคนมากๆเช่นกัน เพราะทุกคนถึงทำให้มีคอนเสิร์ตโซชิแสนประทับใจ
ได้อ่านสิ่งต่างๆมากมายจากในทวีต บอกเลยว่ามีความสุขมากๆค่ะ
ทุกคนที่มีส่วนล้วนนำความประทับใจมาให้กันและกัน และเชื่อว่าสาวๆเองก็ประทับใจมากเช่นกันค่ะ

ปล. ซึ้งโปรเจคมาจริงๆ ตอนแรกยังคิดเลยว่า โซวอนไทยเอาจริงเอาจังกับการทำโปรเจค
แต่กลับกัน ถ้าทุกคนไม่ตั้งใจ ก็จะไม่เกิดสิ่งดีๆเหล่านี้ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

mkb (46).gif s6.gif

Go to the top of the page

+Quote Post

Posts in this topic
- puchi-puchi   [Mission Complete] Forever Here , Promise   Feb 1 2016, 12:33 AM
- - processic   ขอบคุณม...   Feb 1 2016, 12:56 AM
- - pnsoness   ขอขอบคุณทีมงานทุกคนที่คิดโปรเจคและจัดการควบคุมงานท...   Feb 1 2016, 01:08 AM
- - bank0053   นี่เป็นการไปดูคอนเสิร์ตครั้งแรกในชีวิตผม มันออกมา...   Feb 1 2016, 01:29 AM
- - bSQuiz。   ภูมิใจมากๆจริงค่ะกับโปรเจค ถึงจะมีอุปสรรคในขั้นตอ...   Feb 1 2016, 01:53 AM
- - yamashi   ขอบคุณน้องที่ขายบัตร 6000 แถว a ให้เพราะวันเสาร์ไก...   Feb 1 2016, 02:30 AM
- - BEARNlism   ขอบคุณสตาฟฟ์บอร์ดทุกคนเลยเหมือนกันนะคะ เป็นประสบกา...   Feb 1 2016, 07:12 AM
- - anooY lovely   SONE THAI เยี่ยมยอดที่สุดเลยจ้า   Feb 1 2016, 09:18 AM
- - tarnnn   ขอบคุณสำหรับความทุ่มเท การแก้ปัญหาจากสตาฟทุกคนมากๆ...   Feb 1 2016, 09:44 AM
- - MoNKeY D YuL   ครั้งนี้สนุกสุดยอดจริงๆค่ะ มันส์มาก กรี๊ดจนคอเจ็บจ...   Feb 1 2016, 09:50 AM
- - piglet   จอง   Feb 1 2016, 09:52 AM
- - tamatron   ขอบคุณทุกคนที่มีส่วนรวมในงานนี้ ขอบคุณทุกคนที่คิด...   Feb 1 2016, 09:53 AM
- - amp1125   งดงามเหมือนเดิมและสวยงามเพิ่มขึ้นทุกๆปี ดีใจที่เป็...   Feb 1 2016, 09:53 AM
- - Park Pomme   ปลื้มปรื่มที่สุดเลยฮะ ยอดเยี่ยมมากกกก ขอบคุณทีม...   Feb 1 2016, 10:02 AM
- - N.U.   ขอบคุณทีมงานและหัวเรี่ยวหัวแรงทุกคน ที่ทำให้เกิดโป...   Feb 1 2016, 10:10 AM
- - Miss_SrS   ขอบคุณส...   Feb 1 2016, 10:17 AM
- - plataro   ไปวันเส...   Feb 1 2016, 10:18 AM
- - park ninja   อ่านแล้วน้ำตาซึมค่ะ เมื่อวานก็น้ำตาแตกท่อน ซารางเฮ...   Feb 1 2016, 12:46 PM
- - DUEZ_YULFC   ขอบคุณนะที่ทำให้คอนเสิร์ตครั้งแรกที่เราไปมีความสุข...   Feb 1 2016, 12:49 PM
- - ichisunks   ขอบคุณทุกๆคนที่สร้างโปรเจกต์นี้ขึ้นมานะคะ ขอบคุณตั...   Feb 1 2016, 01:12 PM
- - A v e n u e...   สนุกมากจริงๆค่ะ เป็นการไปดูคอนเสิร์ตครั้งแรกที่คุ้...   Feb 1 2016, 01:49 PM
- - yslover   ขอบคุณทีมงานทุกคนมากค่ะ ถ้าไม่มีบอร์ดที่คอยคิดโปร...   Feb 1 2016, 02:36 PM
- - love_love_snsd_sooyoung   ต้องขอขอบคุณทีมสต๊าฟจริงๆค่ะ ที่คิดโปรเจคได้สวยงาม...   Feb 1 2016, 03:02 PM
- - Sg_227   หวัดดี ทกๆคน ปกติจะไม่ได้เข้ามาแสดงความคิดสักเท่าไ...   Feb 1 2016, 03:44 PM
- - LegendKiller   ขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยนะครับที่ทำให้โปรเจคสำเร็จทุก...   Feb 1 2016, 05:16 PM
- - faizafany   ขอบคุณมากสำหรับโปรเจ็ค ทุกโปรเจ็คนะค่ะ นู๋ก็เป็น 1...   Feb 1 2016, 07:17 PM
- - Wayfarer   สนุกมากจริงๆ ค่ะ รู้สึกว่าเวลาที่เราร้องเพลงไปพร้อ...   Feb 1 2016, 10:03 PM
- - violet_m   ขอบคุณทุกคนที่มีส่วนร่วมทั้งทางตรงและทางอ้อม ทำให้...   Feb 1 2016, 10:17 PM
- - youngtaeny   ขอบคุณทีมงานทุกๆคนที่ทุ่มเทแรงกายแรงใจในการเตรียมโ...   Feb 1 2016, 11:15 PM
- - Pooh_NY   ก่อนอื่นขอชื่นชมในความทุ่มเทกับการทำงานของทีมงานทุ...   Feb 1 2016, 11:17 PM
- - Mindzilpop   ขอบคุณทีมงาน ทุกคนๆ คนที่มีส่วนร่วมในคอนครั้งนี้ทุ...   Feb 1 2016, 11:44 PM
- - thewi_s   ทีมงานทุกคนสุดยอดจริงๆนะ เพราะต้องแก้สถานะการณ์ตลอ...   Feb 2 2016, 12:10 AM
- - PP_PINGPU   อาาา...ไม่รู้จะพูดยังไงดี แต่อยากบอกว่าประทับใจโปร...   Feb 2 2016, 12:27 AM
- - BJ Loveyul   คอนจบ อ...   Feb 2 2016, 01:03 AM
- - jeyo127   ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ โปรเจคสำเร็จได้เพราะพวกคุณเ...   Feb 2 2016, 05:34 PM
- - BChalee   รู้สึกขอบคุณทุกท่านที่คิดโปรเจ็คดีๆแบบนี้ค่ะ รู้สึ...   Feb 2 2016, 07:40 PM
- - PJ Sone   อยากให้สาวๆๆเค้ามาอ่านในนี้จัง 😊   Feb 2 2016, 09:37 PM
- - GumpMBsnsd   ยังไงก็ต้องขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคะ ซึ้งจริงๆค่ะ รั...   Feb 2 2016, 10:37 PM
- - Taeing7   สนุกลืมเวลาไปเลยค่ะ ผ่านไปเร็วมาก เสียดาย #จากคน...   Feb 3 2016, 01:17 AM
- - kwgtaeyeon   เป็นครั้งแรกที่ได้ไปคอนเดี่ยวของสาวๆครั้งแรกค่ะ(เค...   Feb 3 2016, 10:15 PM
- - Justaway   ฮืออออ เห็นสาวๆแฮปปี้ ทุกคนสนุกกันก็อิจฉา ขนาดเราโ...   Feb 4 2016, 05:27 AM
- - `nuadkung   รู้สึกดีใจแทนมากๆเลยค่ะ ที่เห็นสาวๆประทับใจคอนที่ไ...   Feb 5 2016, 06:22 PM
- - YOKO *   คอนกี่ครั้งก็ประทับใจ ขอบคุณที่ทุ่มเทสร้างโปรเจคดี...   Feb 5 2016, 11:52 PM
- - ZodiaZ   ขอบคุณทีมงาน ขอบคุณทุกความร่วมมือ เพราะเรารักใ...   Feb 6 2016, 03:08 PM
- - -=ซาเอบะคุง=-   มาลงชื่อว่าดู 2 รอบ ส่วนรายละเอียดมีคนเล่าไปแล้ว ...   Feb 8 2016, 01:25 PM
- - hyiphyip   คราวหน้าจะไม่พลาดเด็ดขาดTT   Jun 29 2016, 11:30 AM
- - Satang   ....   Feb 2 2017, 12:18 AM
- - Siwanon   คิดถึงสาวๆ คิดถึงคอนนี้มากๆเลย T___T   Jul 8 2017, 08:54 PM
- - `Jetevios   วันนั้นไม่ได้ไป อยากไปมาก แต่ขอแม่ไม่ได้ เสียดายมา...   Oct 10 2017, 11:01 AM

Reply to this topicStart new topic
2 User(s) are reading this topic (2 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 29th March 2024 - 05:23 AM